Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madam Rita Mfano wa kuigwa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Solita, Dec 23, 2010.

  1. Solita

    Solita Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa na ubunifu wa maadam Rita kwani kupitia bongo star search vijana wanapata ajira, zaidi sana anaonekana ni mama mwenye huruma kwani hii imeonekana pale anapolia kila mshiriki anapochapa lapa, hongera Maadam.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Atuletee umeme basi....ndio muhimu kwa sasa siyo hayo ma BSS
     
  3. I

    Ikena JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hajabuni kitu,,amekopi na kupesti.
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    U mean idea ya BSS sio ya kwake?
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nampenda sn huyu mama hongera zake
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Of Course not idea hii ilianza England kwa kina Simon Cowell na wenzake...... ilianzia kwenye Pop Idol na baadae Simon akajiengua wakaanzisha X - Factor..... ila bado sifa ziende sio kwa ubinifu bali kwa kuweza kuimanage......
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi pia nampenda sana. Ingawa nasikia aliuza sana mwili nje.
    Sijui uzushi, maana wabongo nao hawachelewi.
     
  8. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mshenzi kabisa,anatuibia pesa zetu . Anatuambia tutume sms kwa wingi 'kumchagua mshindi,kumbe mshindi,anampa amtakae yeye,kitendo cha Master J Kuita washabiki eti washamba wanampapatikia Joseph Payne eti kisa ni mzungu ,na madam Rita kusema mzungu kitu gani,kimenichafua .Nimemdharau sana ule mama .Ameonyesha ni jinsi gani Busara na Hekima kwake ni F.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe! nimekumiss Maria Roza uko powa/
     
  10. Solita

    Solita Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa jitu si uzalendo jamani!
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    UBUNIFU thats what we are lacking haya mambo yote ni ya kuiga......... TV programs zote.... Including Bongo Star Search.... Hakuna ubunifu hapa ni copying from A to Z.......
     
  12. Solita

    Solita Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si unaelewa penye mafanikio hapakosi maneno!
     
  13. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uzalendo hata mimi naunga mkono,kama walijua yote hayo Mzungu wangemchuja mwanzo uwezo si walikuwa nao,mi kilichoniboa matusi yao .
     
  14. Solita

    Solita Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasamehe bana!
     
  15. m

    mams JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Walilewa sana siku ile na matusi yao pamoja na dharau sidhani kama wanastahili hayo mnayowamwagia
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    By the way wewe sio Rita kweli???? because hizi ID za siri you never know....
     
  17. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wale ni matapeli wamebuni njia ya kuishi mjini.
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hawajabuni wameiga............
     
  19. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KWELI MKUU.LAKINI NGOZI NYEUSI INA MATATIZO GANI,HAIJI NA KITU KIPYA YANI NI COPY and PASTE.
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Alafu hatuchoki kupeana misifa kuliko hata wale wenyewe walioanzisha......, bora hata tungeiga na kufanya some changes na kuboresha, lakini hapana sisi ni watu wa kuhamisha kila kitu.
     
Loading...