Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madam rita & master jay mnajichora

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Hon.MP, Oct 8, 2012.

  1. H

    Hon.MP Senior Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu kuweni fair, yaani Vincent anarudishwa nyumbani na Salma (mpiga-gita)anabaki hata bila kuingizwa danger zone huku mama Rita anasema hakuna kama huyo na master J anakenua meno tu wakati taaluma inanyewa hivi hivi?

    Sipendi kuamini kuwa kuna watu wameandalia ushindi siku nyingi lakini mkiendelea na upuuzi huu sisi wapiga kura tutaanza kuwapigia ninyi kura za kukosa imani nanyi. Angalia mlivyombeba yule Salma (mhindi) amewashinda kubeba mgongoni mwishoe mmeamua kumbwaga kwa uchungu sana. Huyo hakustahili hata kuingia BSS 21 bora, ni dada anaye temea mate tu kwenye kipanza sauti na sauti ya kuua ngoma za masikio ya watu.

    As for Salama Jabir huwa hatumchukulii serious maana inategemea kaamkaje na nani kampa kaneno ka kumzuzua perfomer. Lakini kwa Master J (mtaalam wa muziki) na Madam Rita (Chief Judge) angalieni sana mnahatarisha biashara yenu, maana siku za usoni hakuna atakayetoa udhamini kwa kuwa na upendeleo wa wazi namna hii.

    Sikilizeni, mimi simfahamu yeyote katika washiriki lakini nawashauri kuwa hivi nyote watatu kaeni mahala m-playback episode ya Jumapili 07/10 mumsimilize Vincent as compared to the others Wavulana kwa wasichana (mtaona Kijana ana sauti ya mvuto, kaimba vizuri, good choice of song with a lot of feelings, anatawala steji, anaimba mistari ya kutosha sio kama wengine wanaimba kidogo tu halafu kudance na kuchombeza viungo yaaa!! yeeee!! n.k. Yaani hata ingawa Wababa namkubali lakini kwa episode ya Jumapili alifunikwa na Vincent maana alikuwa na wimbo wa kubore na hakuna cha maana cha kumsifia kwa siku hiyo na ndivyo ilivyokuwa kwa wengine wachache ambao hakika walikuwa off tune na wamewekwa tu danger zote.

    Msibweteke na jina la mtu au alifanya vipi mwanzoni, toeni comments za ukweli kufuatana na performance ya siku hiyo! dada mpiga gitaa anaweza kuwa musician kwa kuweza kuchalaza nyuzi lakini kwa sauti na hata kutamka maneno hawezi anaumauma maneno na anaimba sauti isiyo na mvuto tena yenye pitch ya chini sana kila siku na kujificha chini ya kivuli cha usanii. Naye mumsikilize yeye toka episode ya mwanzo mtaliona hili waziwazi na mtaona aibu kwa kumsimamia na kumsalute wakati ni mweupe.

    The more you stand for professionalism, truth & fairness, the more we shall support this Epiq BSS-programme & Benchmark production Ltd.:A S embarassed:
     
  2. m

    mourad77 Senior Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mkuu mimi toka walipomtoa rossemerry mpangala nikaona hapo kwenye ujaji kuna walakini na wala sioni kigezo cha kumpa ujaji huyo salama muziki wenyewe haujui kazi kutusi watu na kuongea upuzi tu hana hata aibu na huyo rita angewapisha watu wenye taaluma ya muziki akabaki kuwa mmiliki tu wa bss kweni lazima nae awe jaji au ndio mambo ya uuza sura hana uweledi kabisa huyo ni mlevi tu salama mabangi
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    No wonder why!
    Washindi wa hako kamradi huwa wanaboronga tu kwa soko, I loved Amanda Walter kwenye BSS I, wakaja kumtoaga. Tangu kipindi iko hata siangaliagi hiyo makitu...
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Hii kitu nilianza kuiona haina dili toka walivyomtoa Rosemary Mpangala.

    Nilijua tu kuna mtu wao wanamuandaa!
     
  5. S

    SHERRIE Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilishaamua kuangalia bss kipindi cha auditions nijionee vioja nicheke basi. Huku kwingine sina habari napo kabisa, judgment zao zinanifanya niamini mshindi wao wanamjua.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    BSS-Bongo Star Fake.
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambi kuwa Joackim Kimario (Master J) anajua muziki? studio yake ya masaki alikuwa anasaidiwa sana na injinia mmoja anaitwa Marlon Linje sijui kwa sasa alipo,wale wengine wote hawajui muziki kama yeye tu!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Sina la kuchangia kwa sababu vipindi vya kijinga kama hivyo huwa sina muda navyo sawa na kipindi cha mkasi.
     
  9. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sa mbona haiji hapo.Labda ungeifupisha BSF
     
  10. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    we unafauatilia vipind gan visivyo vya kijinga?taja vitatu tu
     
  11. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine hatukuona marudio n lin mkuu
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    hii kitu naona wamewaiga x factor maana na kwenyewe kule mambo sio mambo last time yule ma favorite alikuwa astro & chris rene naona wakawababia wakamchukua yule dada aliyekuwa kwenye audition ya florida
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mie nilidhani hao wametolewa kwasababu Kura hazikutosha.
     
  14. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuhusu Vicent sikubaliani na wewe, kwani kiukweli dogo anajitahidi lakini sio mkali kiviile, yaani alikua wa kawaida sana kama wenzie. Perfomance yake kwa jana ilikua nzuri lakini bado ukimuangalia nahisi bado hatishi.
    Hapo kwa kale kahindi upo sahihi 100%. Nilikua najiuliza walitumia vigezo gani kumuweka pale. Yaani eti kale kahindi koko kanaingia 21 bora. Kwanza hakajui kuimba, kanapiga makelele tu na kujaza mate kwa vipaza sauti. Thank God ametoka.
    Kuhusu judgement za hawa majaji sijui tatizo ni nini lakini nina wasiwasi na uwezo wao.
     
  15. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Vicent hakustaili kutoka wamemuonea maana hata kwenye danger zone hakuepo kuna kale kavula keupe sijui kanaitwa nani mfupi ana pank alikua danger zone last time yule ndio alitakiwa atoke wamembeba itakua Madam anamtaka
     
  16. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    uwe mkweli we ndiye unamtaka yule dogo now unamuonea wivu madam!!:eyebrows:
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hivi ivyo vipaji wanavyotafuta mbona tokea BSS imeanza sioni hata mmoja akisikika kwenye Mass-Media??
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    shikamoo madame Rita
     
  19. Type

    Type JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa kwel sik hixi hamna kitu kabixaaa, wakal wanatolewa wanbaki vilaza tu, bora maha plus inakaribia kuanza nadhani ndo kitu chenye maana kwa sasa.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona hicho kipindi.
     
Loading...