Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madale, Mbopo, Magwepande hatuhesabiwi hatuna makazi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Aug 23, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kuna karani wa sensa asijisumbue kwani anaweza kuwa katika wakati mbaya.

    Wadau hapa wameamua kutohesabiwa kwa kuwa serikali imefikia hatua ya kuwaita sio raia kuwa ni wakimbizi katika nchi yao wenyewe, mpango unafanyika watu kwenda kwenye ubalozi wa Canada kuomba hifadhi.
     
  2. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikikitisha sana. Serikali huwa inakuwa wapi mpaka watu wanafikia hatua ya kujenga nyumba nzuri kisha zinakuja bomorewa kwa kusema wamevamia maeneo hayo. Huko si ni kuwatia hasara watu na kuwa wakimbizi ndani ya nchi yao? Hebu tusubiri upimaji wa maeneo hayo na hatima yake kwa watakaopewa. Ingekuwa ni kipindi cha uchaguzi wasingetimuliwa na kubomolewa nyumba zao. Si unajua tena aliyenacho hamkumbuki asiyekuwa nacho.
     
  3. K

    KVM JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,676
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160

    Kuvamia makazi ya mtu ni kosa la jinai. Hawa jamaa wamekuwa wakivamiwa maeneo ya watu na kudai ni yao. Tabia hii haifai kabisa kuendelezwa Tanzania.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    SERIKALI SIKIVU NDIYO HII! Hili zoezi la sensa wangerudi nyuma likaahirishwa tu!
     
Loading...