Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktri Interns Mbeya wakuzwa kwenye makazi yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Jun 28, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Madaktari Interns wa Hospitali ya Rufaa Mbeya wameamriwa kuhama haraka iwezekanavyo katika hosteli za hospitali hiyo. Majengo ya hosteli hizo yamezingirwa na askari wa kuzuia ghasia na makachero wa kutosha huku wakiwa na silaha za kivita na nguo zao mwezini. Vijana wamekuwa busy wakihamisha mali zao na kwenda wanakokujua wao. Ingawa kuna askari wengi lakini utulivu umeonekana kwa vijana hawa na mazingira kwa ujumla. Inasemekana ifikapo saa 12 jioni hatakiwi kuonekana mtu katika eneo hilo.

    Source: Machi yangu mwenyewe
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    edit thred zako sio "madakri wakuzwa"
    ni madaktari wafukuzwa?
    kingine hizi thred ziko mbili futa moja.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    madaktari msirudi nyuma huu ni wakati wa kushikamana more than ever, mkitengana mtanyanyaswa milele
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Askari wa Tanzania na vyombo vya usalama kwa ujumla, vinaweza kuwakandamiza watu wasio na hatia tu? Lakini hawaweza kuwakamata hata wapiga nondo wa Mbeya, wezi wa mali za umma ambao ndio hasa chanzo cha haya yote masikini polisi wetu hawawawezi.
     
  5. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mapinduzi yameanza naona.
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wakati wa kazi wala si wakuremba,hakuna kukubali mwananchi kunyanyasika!kwa kuwa madoctor mmejifanya mupo juu kuliko chombo chochote cha sheria ni wakati muwafaka wa kupewa kisomo!
     
  7. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamekwisha. Watarudi vipi wakati wametimuliwa, aluta continua..!
     
  8. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Acha watimuliwe! Hao ni wabinafsi,maisha ni magumu kwa wafanyakazi wote! Ila wao wamependelewa sana! Kweli nimeamini mtoto ukimpenda kwa kumdekeza baadae atakusumbua kwa tabia mbaya.Let them go!
     
Loading...