Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MadaktraInterns Mbeya wakuzwa kwenye makazi yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Jun 28, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Madaktari Interns wa Hospitali ya Rufaa Mbeya wameamriwa kuhama haraka iwezekanavyo katika hosteli za hospitali hiyo. Majengo ya hosteli hizo yamezingirwa na askari wa kuzuia ghasia na makachero wa kutosha huku wakiwa na silaha za kivita na nguo zao mwezini. Vijana wamekuwa busy wakihamisha mali zao na kwenda wanakokujua wao. Ingawa kuna askari wengi lakini utulivu umeonekana kwa vijana hawa na mazingira kwa ujumla. Inasemekana ifikapo saa 12 jioni hatakiwi kuonekana mtu katika eneo hilo.

    Source: Machi yangu mwenyewe
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    tutafutie picha
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Rekebisha Heading isomeke WAFUKUZWA.
    Lakini kisa cha kuwafukuza ninini? ndugu hujatutendea haki kuleta taarifa nusunusu hivi.
    Je ni kwamba wameungana na wenzao nchini kote kwenye mgomo?
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa nini wamefukuzwa,,,,,,,naomba ufafanuzi kidogo
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu embu tulia tuandikie kitu kinachoeleweka punguza presha
     
  6. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje hii tena, wakati mkuu wa goverment bungeni amesema anaachia mhimili wa mahakama, ili bunge lisiingilie mhimili huo??????? au ndio mahakama imeamuru hayo ?????? inashangaza!!!!
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    mbona wa Muhimbili hawafukuzwi?
    Nionacho bora hospital ziboreshwe kwa kupewa madawa,vifaa vya kutolea huduma. Then posho zizingatiwe kwani doctors work in hard condition
     
  8. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,689
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    wamefukuzwa kwa sababu wamekataa kugoma!!!?
     
  9. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa fukuza hakutatatua mgogoro huo
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    jk kashindwa nchi
     
Loading...