Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wote waliogoma wapewa siku mbili kuomba radhi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KANYIMBI, Jul 15, 2012.

  1. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baraza la Habari la Kiislamu Tanzania (BAHAKITA), limetoa muda wa siku mbili kwa madaktari wote nchini kuwaomba radhi Watanzania pamoja na Serikali kwa kuhusika na mgomo uliosababisha maafa. Pia Baraza hilo limeahidi kuwashitaki madaktari hao katika Ofisi ya Mkurugenzi Mkuu wa Mashitaka (DPP)
    Source: wavuti.com
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii ni ya siku nyingi tu.
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini ACP Kova asingewatumia hawa kuhahalalisha alichotaka kufanya badala yake akaingia cha Kike kupitia kwa Mchg Gwajima?
     
  4. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja 100%
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anachafua Kanisa la Mungu. ujinga mtupu. hakuna kitu kama hiko duniani. wengi walishajaribu wakashindwa. atafute kitu chengine cha kuchafuwa, lakini cyo Kanisa la Mungu.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah njaa mbaya
     
  7. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hiyo mbona ya siku nyingi! madaktari wamechoka kusubiria hicho ambacho kingetokea baada ya siku mbili na kesi bado wanaingoja, hala hala jamani mwezi wa Ramadhani huo unakuja harakisheni itakuwa kazi nzito kufuatilia kesi na swaume yakheeeee!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo Baraza liombe usajili kwa muda ili liingie ulingoni rasmi katika siasa. Kazi kutuaibisha Waislam, Ngoja tusubirie Ufisadi wa tende wiki ijayo. Mwezi mtukufu wa Ramadhan unakuja na baraka zake na hawa mashekhe uchwara wanaotumikia na Magamba wanataka kuutia nuksi.
     
  9. r

    ralphjn Senior Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa si ndo wale wanapewa baget kutoka serikalini kuendesha shughuli zao zikiwemo posho na mishahara?
     
  10. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    nijuavyo mm serikali ilishasema mgomo haupo
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali ndiyo ianze kuwaomba radhi Madaktari kwa kuwafanyisha kazi katika mazingira magumu tangu nchi ipate uhuru. Pia iwaombwe radhi kwamba haiwezi kushughulikia madai yao kutokana na sababu za kibajeti na hatimae iwaombe warudi kazini na wafanye kazi kama hisani kwa serikali.

    TUMBIRI (PhD, Hull University, Hull City - United Kingdom),
    tumbiri@jamiiforums.com

     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Kwani wahumi wamechoswa na mihadhara?
     
  13. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona hawazungumzi rais kusafiri wakati waliomchagua wanakufa?Mbona hawazungumzii mabilion yaliyopo uswis yarudishwe yasaidie afya,maswali ni mengi kifupi wanaaibisha dini ambayo ina misingi imara,njaa inawasumbua
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,612
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Watawashitaki wapi?Mahakama ya Kadhi?
     
  15. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mambo mengi sana tametokea, walikaa kimya, ili la Madaktari ndo wanaliona la nitoke vipi au? Mi nawaona ni wazushi tu!
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kama ya Fatuma kimario na matamko yao, hii naona kama jumuia ya ccm:shetani::shetani:
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa vilaza ndiyo afande Kova alitakiwa awapelekee yule mkenya mtekaji aliyebobea kwenye utekaji.
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kwa DPP
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukosa elimu ni kubaya sana!
    Nendeni kwenye mihadhara yenu ya kukasfu
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hivi msemaji wa waislam ni nani?maana naona kila baraza linakuja na tamko lake
     
Loading...