Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wote waliogoma kufukuzwa kazi na utumishi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anophelesi, Jun 27, 2012.

  1. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa chanzo muhimu katika wizara ya afya, Serikali imejiandaa kuchukua hatu kali kwa madaktari wote waliogoma ifikapo kesho Ikiwa ''Ni pamoja kuwafukuza kazi na utumishi'' baada ya juhudi za Serikali na za Kimahakama ''KUTOHESHIMIWA''.

    Pamoja na hatua hizo pia taratibu za kuandaa madktari mbadala toka taasisi nyingine za Serikali ikiwa ni pamoja na uwezekano wakupata msaada wa dharura wa Madaktari toka mojawapo ya Nchi za Afrika Mashariki, zinaendelea vizuri. Aidha ulinzi nao unaendelea na utaendelea kuimarishwa katika sehemu na maeneo mbalimbali.

    Kauli hii bila shaka ina underline tamko la Serikali leo Bungeni kuwa '' LIWALO NA LIWE''
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wajinga kweli kweli
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Serikali sikivu..............
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mtawalipa sh. Ngapi ndg wewe na serikali yako? Kwenye rangi pana utata na unachokisema.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    LIWALO NA LIWE ni vita kali kati ya Madaktari na Serikali...
     
  6. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wala hiyo sio suluhu ya matatizo ya madaktari,kwani hao wanaotaka kuwaomba kutoka nchi za Afrika Mashariki kwao hakuna wagonjwa? Na wakija huku watafanya kazi bure? Mimi naona serikali ya JK inatulazimisha kuitoa madarakani kwa nguvu. Na katika hili ni lazima iondoke.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wacha kuota ndoto za jioni wewe! Suluhu nini kila Dr mmoja serikali imlipe milioni 13 kwa mwezi?
     
  9. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    akili yao serikali inafikiri doctor wote ni sawa yaani jk na ulimboka ni sawa? kenya walijaribu wakashindwa madocta sio kitu ya mchezo kama waalimu wanavyochezewa na wao wanachezea elimu ya watoto wa taifa linakuwa la kijinga kama form one hawezi kuandika na kusoma kitabu cha darasa la pili
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wachina wanaweza kuichukua hospitali nzima na hao wafanyakazi kulipwa na serikali yao ya uchina ,kuna madaktari kama milioni moja hawana kazi nchini China.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kuna wilaya moja kule kusini with the name like this...sijui kwenye msimamo wa serikali wilaya hii imeingiaje
     
  12. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha kuandaa madaktari mbadala wala kupata msaada wa madaktari kutoka east africa, madaktari/manesi wote
    wakiamua kugoma serikali ni lazima inywee...
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hili la kufukuza madaktari liko wazi. Lakini swali ni hili: will it solve the problem?
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Inapokuja ishu ya Job Security wabongo huwa hawaaminiki kabisa, kusalitiana dakika yoyote. Job Security ndio inamfanya Nape anageuka vuvuzela, sitashangaa kama itawafanya madaktari wasitishe mgomo. Hapo Pinda kawatishia njaa madaktari, tuone ubavu wao.
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mm nashauri TIMUA wote hii ndo Serikali legelege kwani hawa maDr wapo kisiasa zaidi sio wazalendo na wanasukumwa Chama cha Siasa
    Mwl Nyerere aliwachapa viboko kina Sitta UDSM na kuwatimua, akawatimua maPOLISI na RPC
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kufukuza madaktari wote sio kazi rahisi kama tunavyodhani...halafu kuwafukuza udaktari sio kuwavua udaktari. Udaktari ni taaluma ambayo mtu anapata baada ya kupitia shuleni kwa muda wa miaka kadhaa...kama wangefanya hivi kwa wakurugenzi wa wilaya na hawa wanaoficha hela kule uswisi mbona Tanzania ingeheshimika.Hili la kufukuza madkatari ni kutesa tu wananchi. By the way daktari sio lawyer au mchumi....tukiwakosa kwa wiki moja tu tutaona cha mtema kuni
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Tukifukuza wengine tutawapata wapi? Tunaota ndoto za mchana mchana...lets be serious on some issues. Kama wabunge wanapewa wanachodai, why not doctors?
     
  18. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 963
    Trophy Points: 280
    hawana lolote, wala ubavu wa kuwafukuza hawana!
     
  19. M

    MTK JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,854
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Madaktari kutoka kenya count them out; maana huko kwao nako kunafukuta mgomo kama huu hapa, hivi vinchi vingine doctor patient ration ni worse than our own here, sasa watume madaktari huku kwao kuungue! mambo ya ajabu kabisa. hapa ndani hakuna reserve pool ya madaktari labda wawafufue wastaafu ili wakaue wagonjwa. Kweli hii ni fire brigade management style, tanzania tunayoitaka iko mbali kweli kweli! god save our souls.
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Serikali gani iwatimue, kama ni hii ya DHAIFU,lets wait and see,akiwatimua atawatibu yeye kwa udaktari wake wa kumaliza mgogoro kenya? Shame on him!
     
Loading...