Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wote kurudi kazini 10/Feb/2012 asubuhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ground Zero, Feb 9, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikao kilichofanyika leo kati ya serikali na madaktari kimefikia mwisho kwa madaktari kukubali kurejea kazini kesho. Good news kwa watanzania hongera sana madaktari kwa kukubali kurudi kuwahudumia watanzania wenzenu
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We zero mbona habari hizi kama unakimbia, hebu andika vizuri nini kimetokea, wamekubaliwa maombi yao au wamelazimishwa?
     
  3. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We need more pls
     
  4. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu taarifa nilizopata ni kwamba serikali imewasihi chonde chonde warejee kazini madai yao yatashughulikiwa
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pinda karudisha tena ajira zao????????
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo serikali ilikuwa wapi siku zote hizo mpaka watu wafe ndiyo ipate akili ya kuwasihi madaktari?
     
  7. k

    kwamagombe Senior Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa ya habari kutoika Clouds Radio imeeleza kwamba Wadaktari wamekubaliana na Waziri Mkuu kurudi kazini kesho na kwamba madai yao yatashughulikiwa ndani ya mwezi mmoja kuanzia sasa. Ni hatua nzuri kwa muafaka huo.
     
  8. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya hatua zilizochukuliwa na serikali kuwashawishi madaktari ni kuwatimua Katibu Mkuu Blandina Nyoni huku Haji Mponda akisubiriwa rais mwenyewe ajue hatima yake.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WAZIRI MKUU UNAVYOMALIZANA NA MADKTARI WETU USISAHA KWAMBA NA WAALIMU TUKO HAPA MLANGONI TUNASUBIRI KUJA NDANI MWAKO HAPO KUPEWA CHETU

    Waziri Mkuu, kuondoa tu mtu kwenye cheo chake kisha kesho unampa kazi ya ubalozini wala haitusaidi kitu chochote hapa. Nasema mawazo ya kitu gani kifanyike ni hayo hapo chini kwa faida ya mustakabali na ustawi mzuri wa taifa letu.

    Pia usisahau kukamilisha mambo ya walimu wetu hapa hapa kesh kesh maana usiombe wale wakigoma nchi hii tumekwisha kwa kuwa wako hadi katika ngazi ya kila kijiji wa nchi hii.

    Nasema usiombe waalimu wakimwaga sumu huko kote vijijini utasikia hadi zile 'gala za kura za maruani za CCM' huko vijijini nazo zimechomwa moto sasa sijui Wa-Kijani itakuaje hadi hapo!!!!! Enyi viongozi wetu wa upinzani, kama CCM wao bado hawalioni hatari kubwa hii walimu wakigoma kote nchini - kawakumbusheni juu ya hilo!

    WaTanzania tusisahau kwamba lugha pekee wanayoielewa hii serikali ya Pinda na Kikwete ni lugha ya Migomo na Maandamano tuuuuuuuuuu!! Hivyo kila chama cha upinzani nayo ielewe hilo juu ya jinsi gani ya kufanya mawasiliano na serikali ya CCM mkaelewana.

    MAFISADI kutuibia koote kule serikalini na kuendelea tu kubadilishiwa vyeo hapa na pale na sisi kugeuzwa mazezeta yote ni kutokana na ukweli kwamba lugha murua wa kuwasiliana na serikali hii iliojaa watu wenye KIBURI CHA KOBE hatukuifahamu hata tone. Na huo ndio ukweli wa mambo.

    Serikari ya CCM, mdharau mwiba miguu huota ...?


     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Unajua haya yasingetokea, bali tokea mwanzo waziri Pinda angetumia ile Sympathy yake ya kulia angekua ameshamaliza huo mgogoro kwakua wangemuhurumia kwakuyaona yale machozi yake.
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM mpaka kivutwe shati, kisukumwe ukutani kikudwe shingo ndipo kielewe some; ama kweli kumfundisha mmbwa mzee mbinu mpya ni kazi kweli kweli.

    CCM pisheni kwa kuwa mmeonyesha wazi kupitwa na wakati kulingana na mitazamo na hata sera, za miaka majuzi, mnazozitumia katika ulimwengu wa sasa.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nashangaa badala ya kuwalilia madaktari yeye anawawekea sura ya kazi, ona sasa alivyohangaika
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tukumbuke kwamba matatizo yote haya yanaletwa na uchumi duni.Hili ndilo tatizo la msingi.Ni bora serikali ikawa na mikakati ya makusudi kabisa ya ku-manage uchumi wetu vizuri ili iwe na uwezo kifedha.Katika hali ya gross mismanagement ya uchumi iliyopo sasa,waalimu kulipwa haki zao ni ndoto.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaaah , nimewapenda madaktari, baada ya mwezi , kama hawa wasanii watakua hawatimiza wajibu wao mgomo tena
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uchumi watai-manage saa ngapi kaka na ufisadi kufanyika saa ngapi kwa hawa watu wasioumwa kitu chochote ndani ya nchi bali familia zao tuuu??


     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu Ground Zero ahasante kwa taarifa good news, hebu toa taarifa ya uhakika isije kuwa wakagoma tena badala ya kuendelea na kazi!!!!!! Matakwa yao yamekubaliwa kutimizwa??????
     
  17. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yeye mwenyewe Pinda anangoja nini kujiuzulu? au ameshasahau mbwembwe na vitisho alivyowapatia madaktari?
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sawa kabisa kama kawaida ya Mheshimiwa Pinda, chukua kesi ya Joiro kumsubiri Raisi ATOKE SAFARI!!!!! Tafadhari kabla halijatokea janga lingine la ajabu, mikataba ya ajira ya makatibu wakuu ingeangaliwa na bunge,ukomo wa mamlaka wa KM, nina hakika Mheshimiwa Nyika, Halima na wakeleketwa wengine wanaliangalia hilo!!!!!!
     
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Eti serikali sikivu. Si walimu tu, kada zote ambazo zinalipwa ujira usiolingana na kazi wanazofanya ni wakati sasa wa kuchukua hatua za makusudi, kuingia ktkmgogoro na serikali, ndio njia pekee ya kuwafanya wasikie. Njia zingine zoote wanakuwaga viziwi kabisaa.
     
  20. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Weee ZERO, apia kwa jina Mungu wako!!!!!!!!

    Yaani mimi nilikuwa naogopa kupanda BODABODA kwa sababu hakukuwa na madakitari, hivyo nilikuwa natea umbali mrefu sana..

    HUREEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...