Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madaktari watatu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kabakabana, Aug 27, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kulikuwa na mabishano makali,kati ya madaktari watatu.akaanza daktari wa kichina akasema sisi tumemuwekea mkono mtoto ambae alizaliwa bila mkono na sasa ameshinda mashindano ya netbol.Akafuata mjerumani akasema sisi tumemuwezesha mtoto aliezaliwa bila miguu wala mikono na sasa ana medali tano za olympic.Mtanzania akawacheka kwa dharau akawaambia sisi tulimuwekea nazi mtoto aliezaliwa bila kichwa na sasa ni raisi
     
  2. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hahahahahahaha
     
  3. M

    Marcossy A.M Verified User

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEKUPATA:
    Tafadhali kwa watanzania walio tayari kuitumikia nchi yao kwa moyo wote walio ndani ya mtandao wa JF, mnakaribishwa kujiunga katika timu muhimu inayoundwa hivi punde. KAZI: Kupika chakula bila kujijali binafsi. SIFA: Kujitoa. Tuma maombi na sifa zako kwa marcossy@yahoo.com kabla ya J5 hii ya Idd el fitr.
    NI KWA WENYE AKILI TU.
     
Loading...