Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari watatu kutoka china ujerumani na tanzania wakijadili mafanikio

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, Aug 30, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Palitokea madaktari bingwa kutoka nchi 3, CHINA, UJERUMANI na TANZANIA. Wakawa wanajadili mafanikio yaliyofanywa katika nchi zao.<br />
    MCHINA Akaanza, kwetu alizaliwa mtoto hana mkono tukamwekea wa bandia na sasa ni mpiganaji wa karate.<br />
    <br />
    MJERUMANI Akasema hiyo kidogo kwetu alizaliwa msichana hana miguu yote miwili tukamwekea ya bandia na sasa ni mkimbiaji olimpiki na ana medali 3 za dhahabu.<br />
    <br />
    MTANZANIA Akacheka sana akasema kwenu bado hamjafikia rekodi yetu, sisi hapo BAGAMOYO alizaliwa mvulana hana kichwa tukamwekea nazi na sasa ni RAISI WA JAMHURI YA MUUNGANO WA ......
     
  2. B

    Blessy Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh!!!! hapo me cchangii.
     
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asee mbona hukuwasikiliza vizuri wale madokta manake yule mtanzania alikuja kugundua kua alikosea akarekebisha kua nazi ile ilikua ni KOROMA... yaani nazi mbovu...!
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehehehe! lol
     
  5. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haikuwa nazi wala koroma ni kifuu yaani ganda tupu
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nimekuja kugundua kua wewe ndio ulikuepo pale..! na walionyesha hata kua ndani kulikua na hewa kwenye lile ganda muzzzzeiya..!
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!
     
  8. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimecheka hadi basi, kweli hii ni JF.
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nazi imekomaa ... inakunwa... inanenepesha vitambi vya...Mafisadi!!
     
  10. a

    aldanie Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kweli Doct wa kibongo alichemka, bora angemuacha afe kuliko kuweka koroma sasa linawatesa Waangania. Pole yetu:sad::sad:
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Lmfao....hahahahahaaaa :)
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na kwahaya mambo anavyoendesha kweli tumeumia
     
  13. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana kweli korona maana nazi inanafuu tatizo sasa ameozesha na ndugu zake wote alionao kwenye serikali yake
     
  14. P

    PALANGAVANU Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    UUUUUUUUUUWI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mbavu zangu! na mpaka hii miaka iishe tutakoma.
     
  15. B

    Brian Jonas Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuuuuuuuuuuu................................ kwa hilo ,mchango ni mgumu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kama ni Bagamoyo atakuwa kabila lake ni Mkw3re.
    Na wasiwasi Kama atakuwa anawatoto ukichagua hukosi Mbata

    Na huwa wanagemwa
     
  17. K

    Kingu Victor EL Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  18. tobycow

    tobycow Senior Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hadi noma
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkwereeeeeeee teh! teh!
     
  20. r

    rchibindu Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili ni nywele kila mtu ana zake, kuhusu yeye kutokuwa na uadirifu/kipaji/elimu ya uongozi ktk serikali yake usilaumu Kabila lake - yy ni kama yy na udhaifu wake wa kuongoza tusiharibu mada, maana ndani ya serikali kuna makabila mchanganyiko kama yeye anaharibu kwa nini wengine wasijiuzulu wamuache na Ukoroma wake? Ili tuone kweli wanakerwa naye.
     
Loading...