Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari watakiwa kusimamia maamuzi ya 3/3/2012; - Uongozi wa Mgomo wa Madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Mar 8, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    TAARIFA YA TATHMINI YA MGOGORO WA MADAKTARI TOKA TAREHE 03.03.2012
    Uongoziunapenda kutoa taarifa kwa madaktari wote nchi nzima kuwa hali ya ushirikiano na umoja miongoni mwetu imeendelea kuimarika sana, hospitali mbalimbali zimeendelea kushiriki katika kushinikiza madai yetu kutekelezwa ili madaktari waweze kutoa huduma za afya.
    Ni muhimu ikafahamika kuwa mpaka sasa Serikali haijatoa jibu la msing...i juu ya utekelezaji wa hatua muhimu ya kuendelea na mazungumzo, na hilo ni juu ya Kuwajibika kwa Waziri na Naibu Wazari wa Afya na Ustawi wa Jamii kwa lengo la kupisha meza ya mazungumzo.
    Pia tumepata taarifa kupitia vyanzo visivyo rasmi juu ya Mhe, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kukutana na kuzungumza na Wazee wa Dar es Salaam, hivyo basi tuna imani Mhe, Rais atatumia hekima na busara katika kumaliza mgogoro huu ambao umedumu kwa muda mrefu sasa.
    Mwisho, tunapenda kutoa rai kwa madaktari wote kuendelea kusimamia maamuzi tuliyokubaliana tarehe tatu, kwa mabadiliko yoyote tutafanya sote kwenye kikao itakapobidi.

    Imetolewa uongozi.
    08.03.2012
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaweza kutuambia hivi Waziri na Naibu Wazari wa Afya na Ustawi wa Jamii wanazuia vipi meza ya mazungumzo. Je kwa yale majibu waliyowapa ambayo hamkuyapenda, ndio msimamo wa serikali toka juu kwa nini wawajibike wao ilihali serikali imewaagiza wafanye walivyofanya?.. Kwa nini wasiwepo mezani kujibu hoja zenu ikiwa litazungumzwa ama kuongezwa neno tofauti na walivyofanya ama walivyoelekezwa!. Siku zote mazungumzoa yanahitaji pande mbili husika hata maswala ya Iraq huyo Assad hushiriki iweje swala hili liwe la madaktari na waziri mkuu tu au mnashindwa kusema mbele yao.
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Good!.
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Waziri na Naibu Waziri wa Afya wamezuia meza ya Mazungumzo kwa kitendo cha Waziri Mponda mwenyewe kutamka maneno haya kutoka kinywani mwake. Nanukuu:
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Safi sana Drs! Nkya na Waziri wake wapishe wenye uwezo
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Nchi iko kwenye auto pilot, hata Zembwela anaweza kuwa rais na waziri mkuu akawa Joti....
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    acha uchochezi....
     
  8. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe uache Propaganda kama za Hadji Mponda!

     
  9. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu CULCULUS,
    Nashukuru kwa kumjibu Rejao. Alafu Signature yako nimeipenda sana Kaka. Congrat!
     
  10. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahaha kweli,msikilize zembwela kwenye kipindi chake east africa radio!Nimuambata waupande fulani.Leo aliwaalika madoc asubuhi wakaongeza namtangazaji mwingine anaitwa Big nini sijui maana waliona yeye na Baruti haitoshi!Inaonyesha kunamaswali waliandaliwa wakayasahu jamaa akaja nayo!Lakini wapi!
     
  11. k

    king86c Senior Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hivi kuna ugumu gani kwa waziri na naibu waziri kuachia ngazi kupisha mazungumzo ya amani na kutatua tatizo tunajua hatuna raisi ambaye anaelewa yupo yupo kwanini asiachie ngazi tufanye uchaguzi wa akili uongozi ni kazi kubwa sana
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hongera sana madaktari, mnayojenga ni signal kubwa kwa utawala tulionao, serikali ijue kuwa wafanyakazi na wananchi kwa ujumla si walewale wa zamani wa ndio mzee, na hii inapeleka ujumbe wa moja kwa moja kwa watawala wa secta zingine kuanza kuheshimu wafanyakazi wa chini yao.
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu mazungumzo yatakua na maana gani iwapo mtekelezaji wa makubaliano ndiye aliyesababisha mgomo na alishindwa kutatua au kuepusha?
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna mwananchi ameuliza kuna hasara gani mawaziri hawa wakijiuzulu?
    kuna hasara gani madaktari wakigoma kurudi kazini?
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hata ukikubaliana na serikali usiku huu unadhani mtu mwenye hulka ya namna hii atafacilitate utekelezaji wa yale mliyokubaliana??
     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani baada ya huu Mziki nadhani fani zote zitaamka kuanzia Manesi, Waalimu, Wahasibu, Wakaguzi, Wahandisi, Maafisa Tawala na Utumishi, Wachumi, Madereva, Masecretary, Walinzi, Wakuu wa Idara na Vitengo, Makondakta, Waendesha Pikipiki, nk.
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Madaktari wakirudi kuna hati hati ya kuendelea kututibu chini ya Kiwango. Si unajua Mponda na wenzake wamenunua Vitendanishi feki, hawanunui dawa, vitanda vichache, hakuna ofisi za madaktari, madaktari hawana magari, nk. Yani madaktari endeleeni kukomaa. Huu mgomo hadi sasa umefanikiwa kuliko ulivyotarajiwa!
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hofu ya serikali ndipo ilipo.
     
  19. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila inauma! Assume Mponda angekuwa Baba yako?.........Nkya mama yako?.....
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na ndipo tunapotaka tuwafikishe! Tuliwaambia hii nchi haiwezi kutawalika, wakadhani tunatania. Ona sasa walivyonywea. Ari, Nguvu na Kasi zaidi ya JK vimeliwa na nini? Kasi na Viwango vya Samwel Sitta vimepotelea wapi??
     
Loading...