Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wasema hawataikimbia nchi kisa maslahi mabovu

Discussion in 'JF Doctor' started by meningitis, Jan 26, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wamesema kamwe hawatatoroka kwenda nchi nyingine kisa mazingira mabaya ya kazi hapa nchini.kamwe hawatakimbilia botswana,malawi,lesotho au rwanda.wamesema watapigania maslahi yao hapa hapa tanzania ili yaboreshwe na kuwasaidia watanzania wenzao.viva madaktari kwa kuwa wazalendo.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    madaktari niwatoto wa wakulima wenye uchungu na nchi hii
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    watanzania tunawapenda sana.tuwaelewe watanzania.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani madakatari wamezaliwa wapi?

    madakatari wamesomeshwa na nani?

    kwani madaktari wanafanya kazi kwa maslahi ya nani?

    madaktari ni wananchi wazalendo wenye uchungu na nchi hii!

    madaktari hawashindwi kuwa wanasiasa lakini serikali isiwe kikwazo kwa madaktari kutimiza malengo yao.
     
  5. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hata mwanzoni walisema hawatagoma. Mwisho wamegoma na wanaendelea kugoma nchi nzima. Na wala tusidanganyane hawa wajamaa wakipata maslahi mazuri watachomoka mmoja mmoja. Hakuna asietaka maslahi bora.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,885
    Trophy Points: 280
    Hawa waliobaki ni mabaki ya madaktari, madaktari wa uhakika wako nje ya Tanzania, hivi vinavyogoma goma ni vi intern hata pesa bado hawaijui ni nini. Kungekuwa na madaktari hapa tungeona wanene wanavyokwenda kutibiwa nje? mstake ncheke.
     
  7. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Business as usual!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wamepigania maslahi bora kwa miaka mingi bila mafanikio,wamekimbia nchi kwa miaka mingi,lakini sasa wametamka rasmi kwamba mwisho wa kukimbia nchi na kuwaacha watanzania wakiteseka ni sasa!!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wanene wanatibiwa nje kwa sababu ni njia ya kula pale wizarani.jiulize mgonjwa mmoja anagharimu sh ngapi kwenda india?kwa nini hao wataalamu wa india wasiajiriwe hapa nchini ?
     
  10. M

    Mzee wa Safety Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna Madakitari wazuri san na Bingwa ukiwajali wana uwezo hata kuliko hao wahindi jamani hebu chonde chonde serikali waoneeni huruma wanosubiri kujifungua wiki hii. MUNGU waongoze viongozi na wanasiasa wlione hili kwa taifa letu.Farau alipigwa mapigo kutokana na moyo mgumu. Musa uko wapi uokoe Tanzania.
     
Loading...