Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wanapochezewa na Serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ozzie, Jun 23, 2012.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna waraka ulitolewa na serikali mwaka 2010, ukihusisha malipo ya muda wa ziada, kwa watumishi wa serikali wanaofanya kazi muda wa ziada baada ya saa za kazi (ukilenga zaidi watumishi hasa wa afya). Bahati mbaya waraka huo haujawahi kutekelezwa na ukafichwa kapuni kwa madai serikali haina pesa wakati watumishi wengine wakizidi kupandishiwa. Pamoja na hilo, budge za 2010/2011, 2011/2012 na 2012/2013 zimeshindwa kufikia kiwango husika.
    View attachment 57249
    utumishi2.jpg
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna waraka ulitolewa na serikali mwaka 2010, ukihusisha nyongeza ya malipo ya muda wa ziada, kwa watumishi wa serikali wanaofanya kazi muda wa ziada (walengwa wakubwa wakiwa watumishi wa afya). Bahati mbaya waraka tajwa haukuwahi tekelezwa kwa madai serikali haina pesa na ukafichwa kapuni. Pamoja na hilo, budget za 2011/2012 na 2012/2013 zimeshindwa kufikia kiwango husika kilichopendekezwa na kutaka kutekelezwa huko nyuma.
    View attachment 57249
    View attachment 57250
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    Madaktari au gomeni au kaeni kimya acheni blaablaa na siasa!
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Msipokuwa Wakija na makini, udhaifu huu utawamaliza. Inasikitisha sana dharau hii.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuanzia leo kitaeleweka tu
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG]
     
Loading...