Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wamuweka JK kikaangoni! Ni kuhusu uamuzi wa kumfukuza kazi Dr Mponda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ptz, Mar 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imenisikitisha sana niliposikia tamko la madaktari kupitia ITV habari mpasuka kuwa wataendelea na mgomo ikiwa wabaya wao Dr Haji Mponda na Dr Nkya wataendelea kuwepo wizara ya afya kama mawaziri, kwa mjibu wa ITV, madaktari hao wameipa Serikali siku nne hadi Jumatano ijayo saa 2;00 asbh iwe imewaondoa wabaya wao lasivyo mgomo utaendelea.

    Kwa kauli hii ya madaktari namuomba JAKAYA atumie busara kuchagua kuendelea kumkubatia huyo waziri na naibu wake na watanzania wasio na hatia waendelee kufa kwa vifo visivyo vya lazima ama awatimue ili kuondokana na janga hilo.
     
  2. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kawapenda basi bora awabadilishie wizara!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lakuvunda halina ubani huenda akiwaamishia huko watakataliwa hivyo hivyo kama ilivyo kwa Kandoro kila anapohamishiwa lazima kutokee vurugu
     
  4. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK ana kibarua kizito sana..yani unalazimishwa kufanya maamuzi??? hafai hata kua mwenyekiti wa kamati ya kitchen party!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani kawadanganya JK yupo kwa ajili ya kutatua matatizo yenu?

    Nadhani kwa hilo halimhusu labda umuulize ratiba ya kusafiri ndo anaijua.

    Poleni waTz cjui haya majanga ya kila siku yataisha lini
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja ya madaktari
     
  7. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ikulu siyo mahali pa kukimbilia,kuna rais ninamhifadhi alipataga wakati mgumu kama huu wa 1. umeme kukatika bila mpangilio, mfumuko wa bei wa kuzidi %25,migomo madaktaRI walimu , rais huyu aliamua kukimbia inchi yake- IKULU SIYO MAHALI PA KUKIMBILIA.
     
  8. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muda nzuri wa kujua busara kwa Jk na timu yake
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,757
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nawasupport madaktari wetu regardless ninauguza mgonjwa.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Asiishie hapo kuna makopo mengi tu ya kutupa pale, yameshaisha muda wake
    mama Nagu
    Kawambwa
    Mwakyembe (Mgonjwa)
    Mwandosya (mgonjwa)
    Ngeleja (hayuko serious)
    Malima (boza)
    Mponda (zero)
    Nkya (conflict of interest, useless)
    nk
     
  11. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 940
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 80
    Whats wrong with this JK?
    Why he can't improve himself? How
    Did we manage to have a sloppy
    Like him?
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kwavile busara ni adimu huyu mkweree hatawaondoa hao mawaziri; matokeo yake madaktari watagoma tena na wananchi wengi kupoteza maisha tena na yeye kwenda kuhudhuria mazishi!! Hiyo ndio busara ya Vasco!!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ............halafu atasafiri tena, the story keeps recycling, duh:ballchain:
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani madokta watakuwa wanataka kuharakisha mabadiliko ambayo JK tetesi zilizagaa kuwa anataka kuvunja baraza la mawaziri.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hana ata chembe ya busara hata kwa kumwangalia kwani haiwezekani kwa rais anayejua wajibu wake kwa wananchi kuna mgomo ktk secta nyeti kama ya afya asishuhulikie badala yake anasafiri kwenda nje, ametuonyesha hana utu, busara, huruma wala wajibu wake kwa waajiri wake
     
  16. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nampenda kikwete jamani lol!
     
  17. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bora uandike kikwere jamani!
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Babamwanaasha it's time to act! Stop the comedy
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Awatupe wakati wao ndo maslahi yake si unajua njiwa wa jamii moja huruka pamoja
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tetesi gani miezi miwili aisee??? hivi kweli huyu jamaa amepatwa na nini?? i think he underestimates the damage he is causing due to his negative approach towards any serious matter
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...