Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wamekusudia kuikumbusha gov kuweka salry yao zile millioni 7 kwa mwezi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mansakankanmusa, Jun 10, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hivi na walimu wanasubiri kitu gani? hali si swari kwa madokta, si swari pia kwa walimu, je wafanye nini waamke?
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu sisi waalim utuache tu ktk nchi hii gusa kitu kinachoitwa kumtetea mwl utaskia. Manake wenyewe wanakwambia unagusa, karibia 3/4 ya waajiriwa wote wa serikali so ni hatari sana kwa taifa hili.

    tupo tulio jaribu tukaambiwa sisi ni vijana wadogo tu, kama dagaa kwenye bwawa la kambale tukifa sisi watakao lia ni wazazi wetu tu na watoto wetu!!!!!!!!!!!!!
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh 7 mill. ndefu sana!!!
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    ujinga mtupu
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Million 7 kwa mwezi?? Hebu acheni utani
     
Loading...