Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari waliogoma wanahojiwa na East Africa Radio muda huu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jchofachogenda, Mar 8, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baadhi ya madaktari ambao wapo kwenye mgomo wanafanya mahojiano katika katika radio ya East Africa kipindi cha Super mix kinachoongozwa na Zembwela muda huu.Kwa mwenye nafasi afungue hiyo radio asikilize sababu zao za kugoma.Pia wanaruhusu maswali kuwauliza madaktari kwa njia ya simu na Sms.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,076
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    samaraiz angalau kiduchu tupate kapicha mkuu redio nduhu ngosha!!!!
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Hata siku moja muuaji hatakiwi kusikilizwa, hawa ni wauaji na washitakiwe !

     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nimewasikiliza tangu wanaanza ila hao watangazaji hawanifurahishi namna wanavyohoji. Wapo biased hadi kipindi kinaboa.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Watangazaji hao macrap kabisa!
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hilo ndilo tatizo la kuvamia fani, sio kila mtangazajia ana uwezo wa kufanya mahojiano.
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    zembwela mtangazaji au mchekeshaji?
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    yaani watangazaji hawajawapa nafasi ya madokta kutolea ufafanuzi yaani kila wakiaanza kuongea wanauliza swali. yaani hadi tumeshindwa kuupdate sababu wale watangazaji nikama hawajasomea ile kazi. mtu unapo muhoji haitakiwi uwe upande wowote lakini wao walikuwa upande wa serikali. wanaambiwa tumegoma sababu hatuna vitendea kazi na tumepiga kelele mwaka mzima bila kusikilizwa ndo maana tunashinikiza wajiuzuli coz hawatusikilizi. mtangazaji eti anauliza eti "kwanini ugome wakati hayo yanazungumzika?".tpuu..!!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Zembwela yupi yule Comedian?
    Hao wanaokubali kwenda hojiwa nae watakuwa comedia pia bse a serious dr huwezi hojiwa na Comedian lazima mtapishana tuu!
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Jadilini concept,acheni majungu.binafsi madokta wananikosha
     
  11. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Watangazaji wako biased sana in favor of serikali. Labda nao pia na familia zao zinatibiwa Apollo. Zembwela ndiyo kabisa atakuwa mteja maarufu wa St. Thomas London.

    Kwa mfano, Zembwela anakalia swali kwamba wakishajiuzulu mawaziri, waliokufa watafufuka? Na anauliza utafikiri anaongea pointi kumbe ni utumbo mkubwa. Hakuna causal relationship kati ya kujiuzulu na kufufuka. Kujiuzulu ni uwajibikaji na kufufuka ni kitu kisichopo.

    Na mwisho wamemleta mzee mmoja sijui alikuwa daktari zamani. Huyu mzee akili yake imeshachoka na anaongelea kama senile. Akili yake haiwezi tena kupambanua vitu kwa mtazamo ambao hakuwa nao akili ilipoacha kukua - na hivyo anabaki kuzungumza unyerere tu. Eti mmefundishwa bure, sijui kazi yenu ni wito, na bla bla nyingine
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Huyo Mzee vipi?? Waliosomeshwa bure ni wao sisi tunaodaiwa na Bodi ya mikopo!!!
     
  13. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Serikali yako ndio ya wauwaji na sio madaktari..


     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    Hao madaktari waliokubali kwenda kuhojiwa na mtu wa aina ya Joti ni kwamba wanaidharirisha fani ya udaktari, yule Zembwela ni mchekeshaji tu na si zaidi ya hapo.
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Hiyo redio huku haishiki! Mi niko mpakani nahama nchi. Mtajiju huko! Nya*b*fu zenu watz!
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wito ni uchungaji,usheikh na upadri,sio kwa fani nyingine!ila me nawalaumu hao ma dr waliokwenda kuhojiwa na mtu kama Zembwela!
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nadhani waliohojiwa ni ni kina Dr manyau na majmaref
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nya*b*fu mwenyewe...na %^&* wote!
     
  19. s

    sanjo JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili ndilo tatizo la kufanya siasa kwa kila kitu ukijumuisha udaktari ambapo mtu husoma kuanzia miaka mitano. Utamaduni huu unatuharibia nchi sana.
     
  20. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    poa safari njema si tutakomaa mpaka mwisho ila tafadhali usirudi tena.,
     
Loading...