Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madaktari wako tayari kufa wakitetea haki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jun 27, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huu ni ujumbe uliowafikia madaktari wote nchini baada ya tukio la kuteswa na kupigwa kwa kiongozi wa jumuiya ya madaktari Dr stephen ulimboka.
    "ukiwa vitani na ukashuhudia askari mwenzako kapigwa risasi ya kichwa kinachofuata ni rage and courage ya kuongeza mapambano'' alisikika daktari mmoja.
     
Loading...