Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wakataa msaada wa Serikali kugharamia matibabu ya Dr Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 1, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jumuiya ya madaktari Tanzania imekataa msaada wa serikali kwa ajili ya kugharamia matibabu ya Dr Ulimboka Stephen.
    Msemaji wa wizara ya Afya Nsachris Mwamwaja jana alisema serikali ilikuwa tayari kugharamia matibabu ya kiongozi huyo wa madaktari lakini msaada wao ulikataliwa.Alisema walizuiwa na madaktari ambao waliitaka serikali ikae mbali kabisa na matibabu ya Dr Ulimboka.Alisema kitendo hicho kiliihuzunisha sana serikali.
    Ndani ya saa 24 watanzania kwa mshikamano na umoja wa hali ya juu wamechanga zaidi ya shilingi milioni 63 kiasi ambacho kilihitajika kumpeleka Dr Ulimboka nje ya nchi kujaribu kuokoa maisha yake.

    Source:Mwananchi Jumapili.
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Safi sana. Liwalo na liwe.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mh,bhbm lugha uanyoitumia si nzuri,nakuheshim sana' mr Liwalo
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Msuli bado unatunishwa, na sijui mwisho wa siku ni nani ataibuka bingwa kati ya mahasimu wakubwa serikali na madokta. Ila naona wachezaji wengi wa timu ya serikali wanaonyeshwa kadi za njano kwa kuwafanyia rafu mbaya wachezaji wa timu ya madokta. Na naona Ikulu imepewa kadi nyekundu baada ya kusadikika kufanya faulo mbaya dhidi ya mchezaji mmoja wa timu pinzani.
    God shows his love to us in that while we were yet sinners Christ died for us.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana...wanajivika ngozi ya punda.
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndani ya saa 24 milioni 63 zimepatikana? Aibu kwa serikali, sijui inajisikiaje katika hili?
     
  7. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Bajabiri hujambo?
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nani atapokea sanda ya muuaji
     
  10. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hamda shida, liwalo na linaendelea kuwa.........
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Mhe waziri mkuu ooh sorry mh spika nimesahau kumbe mimi ndio pm mwenyewe; ofcourse nimesikitishwa sana na hawa doktaz kukataa contribution ya serikali, binafsi namheshimu sana dokta ulimboka ila aahh mmhh oooohhh hili suala lipo mahakamani
     
  12. M

    Mmesa Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi kabisa serikali ilifikiri inajenga kumbe imebomoa tena waombe Mungu asife sbb mwisho wao wa kutawala utatamatika. Huku mtaani watu wanahasira kwelikweli. watawala wamegundua hilo ndo maana wanata kuzima moto kwa kumgarimia. SHAME ON GAVERNMENT!!!
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Ujumbe umefika loud and clear!
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    namuombea apone aweze kuendelea na kazi yake kama kawaida
     
  16. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo lugha ilitumiwa na waziri mkuu bungeni wiki iliyopita.
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Yaan mpaka sa ivi, sijaona dalili ya madokta kwenda kunywa juice.
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na kama akifa ndipo serikali itapogundua kuwa serikali ni madaraka tu, maana wataakiwa wakae mbali kama wahalifu vile mbele ya raia wema.

    Mungu mponye Dr. Ulimboka ili kuepusha mengi na kuibua maovu ya wengi.
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,712
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Mkuu nilimsikia siku ile PM akijichanganya kwa swali la Mbowe kuhusu Ulimboka.Ilibaki kidogo tumsikie akisema "Shikamoo kiongozi wa kambi ya upinzani" Kujichanganya kule kunaonyesha kipigo cha Dr alikielewa mapema kabla hakijatokea ila hakudhani kitakuwa kibaya kwa kiasi kile
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hela chafu hiyo
     
Loading...