Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wakataa mrejesho toka kwa rais Kikwete na wawakilishi wa madaktari; Mgomo unanukia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 9, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source ITV Habari

    Madaktari wamekataa ufafanuzi na majumuisho ya serikali hatma ya mgomo ni baada ya wiki mbili then mgomo
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Vipi wanataka mwinyi ajiuzulu?

    Madr walikuwa zamani bwana, enzi hiyo myu kumaliza MD ni issue, watu kibao wanarudi home!

    Sio sasa kila kijichuo tu kinatoa MD, hakuna Dr. tena kuna wachoma sindano!
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wacha kejeli kama hujui umihimu wa daktari ugua then ukifika mlango wa hospitali toa hizo kashfa zako
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hapa ndipo chuki yawafanyakazi dhidi ya ccm inpoota mizizi
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Posho yao itaongezwa mwaka 2015 lakini sio sasa!!
     
  6. m

    mwarain Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu ya madaktari hao serikali imekataa kuongeza chochote kwenye mshahara wa madaktari hao ila watapandishiwa nyongeza yao sawa na wafanyakazi wengine wote! pia posho za mazingira hatarishi au mazingira magumu hawatapewa! Nadhani JK hana upendo na Watz kwani mgomo unanukia baada ya wiki 2
     
  7. D

    Determine JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk yupo?
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    nimesikia mgomo ujao utahusisha kada zote za afya.serikali imezoea utani.yaani hiyo negotiating team ilipewa sitting allowance za bure tu!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hivi tulitegemea nini, serikali mufilisi, watatoa wapi pesa?
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK ni zaidi ya Janga la Kitaifa!
     
  11. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ai Juzi AU imemkatalia kusoma ripoti kwa kuandamwa na madeni. Sasa kama AU iko hivi huko anakokimbilia si ndo wamemchoka square
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa dawa si mgomo tu, ni kuingoa ccm basi.
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ilitarajiwa serikali hii ya ccm isingeweza kutimiza yale waliyokubaliana na Madaktari, Tutarajie mgomo mwingine tena,
     
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    nchi hii ni tajiri sana bali viongozi wake wamefilisika kiakili.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  15. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo hapakuwa na wiziri wa afya Jangwani?
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    sidhani kama afya ni kipau mbele cha ccm.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    Mungu atusaidie...
    Maana wao wanatibiwa India....
    Sie walalahoi tumekwisha...............
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mgomo unarudi tena.ni upuuzi kwa serikali kushindwa kushughulikia madai haya kwa muda wa miezi sita.
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo sasa bora madaktari wagome na kule Zanzibar Uamsho waendelee kuleta zengwe mpaka huyu JK achanganyikiwe maana hana vipaumbele katika taifa lake nikikumbuka gharama za sherehe za miaka 50 ya uhuru nazidi kuuchukia utawala wa Kikwete
     
  20. m

    mkurugenz JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama jk atalegea hadi mgomo mwingine utokee itakuwa balaa ni bora aachie madaraka watu wengine
     
Loading...