Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wajipanga kuanza semina za ujasiriamali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr Klinton, Jan 29, 2012.

  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni ukweli kwa sasa madaktari tumeamua kuanza kufanya semina za ujasiri amali
    mdogo mdogo na mkubwa kwani tunaona kuwa kazi tunayoifanya hatuifanyi vizuri kutokana
    na mazingira mabovu pia magumu ya kazi ambayo pia hailipi zaidi ya kuhatarisha maisha yetu
    truly kazi yetu tunaipenda sana kwani ina job satisfaction ya kutosha hasa pale unapomuona
    mgonjwa aliyekuja hajiwezi na sasa amepona baada ya matibabu
    lakini kwa hali ilivyo sasa tumeona hii haitoshi na inatubidi tuchukue hatua mbadala
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    good spirit, babu wa loliondo is the great entrepreneur of the century, pleaze follow his path
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukinyang'anywa liseni utaufanya Ujasiriamali wapi? halafu kumbuka bado hamjarudisha fedha ambazo serikali ilikugharamia wewe daktari kupata elimu hiyo..
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna leseni ya ujasilia mali?
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mkandara unaweza kuwa na point, lakini hivi Kikwete amekwisharudisha fedha zilizogharamia elimu yake?
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shangaa, walimnyang'anya Kigwangala leseni ya udaktari, hata kabla ya ubunge alikuwa mjasiliamali mwenye uwezo wa kuajiri madaktari zaidi ya watano.
     
  7. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leseni kwa ajili ya nini hata ujasiri amali mdogo mdogo wa kulima matikiti kuuza matunda nk pia unahitaji leseni.

    pia unatakiwa kufahamu kuwa leseni ni kwa wale ambao wanataka kupractice(kuendelea kuhudumia wagonjwa)
    Ila degree ninayo tayari ninaweza fanya kazi kwenye tasisi au asasi za utafiti na zinginezo

    Mbona wengi tu wapo mtaani hawana ajira na wamesomeshwa na serikali kuna ambaye hajasomeshwa na serikali kwani
    wewe umesomeshwa nani?
    hivyo wala sio shida tukiwa safi tatalipa kidogo kidogo hayo madeni ya HELSB
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kwanini tunapenda kuichakachua hii nchi? Mmmmh!
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Leseni ni karatasi tu kitu muhimu ni kichwa cha muhusika; mtu aliyesomea fani yake vizuri hategemei makaratasi bali kichwa chake, mkitaka kuwamaliza kabisa pengine muwachinje vichwa vyao!! Sasa hao madaktari watarudishaje hizo pesa wanazodaiwa wakati serikali haiwalipi stahili zao? Think before you hit your key board!!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mtamuua pinda na presha
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,005
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mpo Sawa lakini pesa mnayolipwa haitoshi? na pia si serikali iliwaachia mfungue hospital ya bei mbaya ile ikaitwa Moi pale mnapata pesa nyingi...

    Najua mwataka mfanane na madaktari wa Nje haswa ulaya na America kwa hapa haitawezekana

    Hospital binafsi mnazoenda kupiga day waka zinatughalimu sana sie tusiependa usumbufu kwenye hospital za serikali so nadhani huo ujasilia mali muusemao ni kujikita zaidi kwenye hospital za wahindi na sio linginelo tunawajua fika wekeni vitu fact na sio kudanganyia kuwa ujasilia mali... fikisheni hoja zenu kiuwazi na sio kuzunguka sana kama humu jf wekeni wazi tu tutawasaidia kwa mawazo kupelekea ujumbe kwenye serikali hii dharimu na lege lege
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,005
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hao viongozi wakija kutibiwa wafanyieni umwaikembe tu wapungue wabaki wanaoipenda nchi..

    Viongozi waovu wapo wachache sana wanaochelewesha maendeleo yetu yaani kupata haki yako lazima uandamane au ugome hii haiingii sana akilini...

    Naombeni namba za Nato pls
     
  13. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wabunge mishahara,maposho juu kwa taaluma ipi?watu muhimu katika taifa na maana kwa maisha yetu ya kila siku hawathaminiki!tuko nyuma yenu wakuu,piganieni mnacho amini kitaboresha mazingira yenu ya kazi na hata uboreshwaji wa huduma kwa wagonjwa,Mwl Nyerere aliwahi kusema kua taifa ambalo wasomi wanapigia magoti watawala ni taifa lililoparaganyika,maana wasomi wana haki ya kukosoa yale wanayo ona hayana tija katika maendeleo ya taifa lao
     
  14. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vilaza wengine bwana!leseni gani hiyo mtaaluma unayosema wakinyang'anywa hawatafanya ujasiliamali?ebu nenda kaelimike kwanza alafu ndio uje kuchangia hapa
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kazeni buti wakuu,kazeni buti...
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,041
    Likes Received: 9,727
    Trophy Points: 280

    Hongereni sana kwa msimamo thabiti. Nadhani Watanzania wengi tutakuwa tayari kuwasaidia kwa hali na mali ili kufanikisha azma yenu na hivyo kuwawezesha kuendelea na taaluma yenu muhimu. Msisite kuomba misaada ya hali na mali kutoka kwa Watanzania mtashangaa sana na jinsi Watanzania tutakavyoitikia ombi lenu kwa nguvu kubwa sana. Mie nawatakia kila la heri katika semina yenu. Msikubali kutishwa na hii Serikali iliyojaa mataahira.
     
  17. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa ndo mahali pakutorudi nyuma.....pambaneni sasa
     
  18. M

    Meshe Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Aliyechoka kukaa wordini karibuni mitaani. huku hakuna posho wala migomo.
     
  19. M

    Meshe Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Serikali haiamrishwi.

    Madai yao ya hovyo yako kiubinafsi zaidi.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wow wow wow usinikumbushe kuhusu huyu babu alisababisha vifo vya watu wengi sana
     
Loading...