Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wafukuzwe CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mess, Jan 31, 2012.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Madaktari wanadhalilisha chama tawala na kukifanya kionekane hakifanyi na kutekeleza majukumu yake hivyo napendekeza wote wafukuzwe CCM na CUF na hatuhitaji kula zao kama zile za wafanyakazi tulizozikataa na tukashinda. Kushinda ni wajibu, changamoto hazikosekani.
     
  2. U

    UNIQUE Senior Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daktari gani anaweza kuwa ccm halafu akapass kuwa daktari! Hakuna hata mmoja. Mitoto ya waccm iko bot, tra, voda, celtel na ubarozini. Watoto wa wakulima ndio wakutibu wakulima wenzao. Wenyewe mafua india
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anzeni na Dr. Jakaya Mrisho Kikwete
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuna neno hapo

     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio tu kuwadhalilisha bali wawavue na nguo kabisa ili mkibakia uchi mjue wajibu wenu kwenye madai yao.
     
Loading...