Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wa wa rais acheni usanii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kichenchele, Aug 23, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa nin hawa madaktari wanaoshughurika na afya ya JK wanapenda kutoa majibu mepesi, kila anapoanguka tunaambiwa sukari ilikuwa imeshuka, uchovu wa safari, tulimshauri apumzike akagoma, na vijisababu vingine ambavyo ni very minor, if JK's moto is Kasi zaidi, nguvu zaidi, can these doctors assure us that Jk is goin to cope? wasifanye kazi kwa mazoea uwazi ni mzuri zaidi kuliko kukaa mnafichaficha, kuficha kwenu mnasababisha watu waanze ku-predict vitu tofauti kabisa
     
  2. b

    babygirl Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 5, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Thats very true we have to go with facts
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    dio msanii.....kaambiwa asifunge yeye anafunga...Kinana anasema kufunga au kutokufunga ni suala binafsi....:glasses-nerdy:
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dr Kinana unategemea nini kutoka kwa huyu Msomali?
     
Loading...