Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wa mkoani mara.......wamegomaaaaaaaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, May 26, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    madaktari toka mkoani mara ....wameamua kugoma....baada ya kutokulipwa malimbikizo yao ya mishahara na
    malupulupu pamoja na posho zao zaidi ya miezi miwili.....hospitali ziliazogoma ni pamoja tarime,hospitali kuu ya mkoani mara pamoja na manyara

    ssource ni wapo radio
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana pale tarime nimetembelea hv karibuni ile hospital imejaa rushwa na haya yanatokana na kukosa malipo yao ni vyema wakagoma ili wapewe haki zao kwa sababu ni kazi wanafanya na wana haki ya kupewa haki zao kama kawaida
     
Loading...