Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wa mhn walipwa posho zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOOKY, Jan 5, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hatimaye madaktari wa mafunzo wa Hospitali ya Muhimbili na sehemu nyingine wamelipwa pesa zao jioni hii.

    Taarifa hii ni kwa Mujibu wa Mwenyekiti wa Madaktari hao, akiongea nami,
     
  2. i

    iphone Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri wa bure kwa serikali;futeni hizo taratibu na michakato coz imedhihriika wazi kuwa haina faida maana imefikia hatua mbaya mpaka katika uhai wa watanzania mahospitalini mnasema ni taratibu serikali na kesho CAG akipita tunasikia mabilioni ya hela yamepotea na maelezo hamna!!!hongereni madaktari na chama chenu kwa msimamo wenu kwa ujumla na bado inabidi mishahara ya madaktari ifanyiwe review.
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Bila mgomo haupewi chako kudadeki hii nchi hii...
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni MNH ( Muhimbili National Hospital ) sio mhn.
     
  5. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Walimu kazeni buti nanyi chenu mtapewa tu. Nawaombea kieleweke maana hali yenu ni mbaya sana kuliko mfanyakazi yeyote yule wa umma dah poleni sana.
     
  6. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walimu hawana uwezo wa kugoma
     
  7. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Walimu hawawezi goma kwa sababu wanawauzia wanafunzi maandazi
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Walimu wanapata cha juu kikubwa kuliko mishahara wanauza ubuyu,ice cream,maandazi,vitumbua tena wanauza kwa nguvu kama huna pesa unakopeshwa!!!
     
Loading...