Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari wa hospitali ya Temeke nao WAGOMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nguvumali, Feb 7, 2012.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hospitali ya Wilaya ya Temeke mkoa wa Dar es salaam !
    Kwa takribani wiki Tatu za mgomo wa madaktari wa Tanzania , hospitali hiyo ilikua ikiendelea na HUDUMA, hadi ilifikia hatua ya madiwani wa manispaa ya Temeke kuwatunuku Tuzo maalumu kwakujali afya za wagonjwa kuliko maslahi ya kipato cha madaktari hao.
    Mchana huu, Tangazo limetolewa na kuungwa mkono na madaktari wote wa hapo kuingia katika Mgomo kuunga mkono harakati za wenzao.

    SOURCE,
    MIMI mwenyewe nilikuwapo eneo la tukio muda wa saa 7 mchana leo.
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,148
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kha...ndio maana Zambi alikuwa mkali leo
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hapa ndio Temeke Hospitali kwa ambao hamjafika
    [​IMG]
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inabidi sasa twende kwa sangoma kupata tiba mbadala
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nasikia AMOs na COs wameungana na madaktari kushiriki mgomo.
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ninavyofahamu temeke hupokea wagonjwa kutoka dar na mkuranga.kwa hiyo slowly mgomo umeanza kusambaa.
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    acheni kupiga kelele , hamjui namna ya kuripoti kwa Mods, nyie vipi ?
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani kama mnataka Kureport kuna Link hapo juu Imeandikwa REPORT ABUSE kelele zenu hazimfikii mod on time.
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli basi ngoma inogile
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0

    najua kwa wale tomaso ambao hawaamini habari hpa mpaka wawekewe picha ujumbe umefika.
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kuanzia sasa siwaheshimu tena madaktari wa Tz.

    Hawa ni mamluki, wanaongozwa na pesa si wito.

    Hawana tofauti na wauaji. Wamekalia ubinafsi na kutetea matumbo yao.

    Mishahara mikubwa wanayoipata inazidi watumishi wengine wa umma.

    Hata hivyo hawaridhiki, tamaa imewajaa, wanataka kuikamua serikali mpaka umma ukose hata aspirin mahospitali???

    Waishie kuzimu.
     
  12. E

    ESAM JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Uwezo wa kiongozi hupimwa wakati anapokabiliana na mgogoro
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heshima ni kitu cha bure! usipoteze heshima yako kwa kuiga upumbavu wa mtu, Je na wewe tukuweke kundi mmoja la udini kama MS?
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    1. lini madaktari wa tanzania waliheshimiwa,umeshawahi kusikia daktari anaitwa mheshimiwa?
    2. mamluki wa nani?umewahi kusikia elimu ya mtoto wa daktari ni bure,umewahi kusikia daktari anapewa sukari bure?hivi daktari akipanda daladal ni bure?.....dunia ya leo tunaongozwa na pesa.
    3. kama ni wauaji iweje mjisifie afya ya watanzania inaboreka?anayeboresha ni nani?acha wateteee matumbo yao kwani wakisubiri muwatetee watakufa njaa.
    4. mkuu hivi BOT,TRA,AICC,TANAPA sio watumishi wa umma?
    5. hata msipowalipa vizuri madaktari mbona hizo asprin na vifaa hatuvioni mahospitalini?
    6. sasa wakiishia kuzimu nani atatibu....mbona unaonekana wewe ni muuaji mkuu?
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu wewe si ndo umeanzisha thread ukitaka tuchangie mabati na hela kwa ajiri ya kujenga msikiti na ukaweka picha ya huo msikiti? kumbe ulitaka wakuchangie hela ukale na hadija uliye msema!. inawezekana hata goba hukai wewe. ban ni halali yako kwa kupotosha uma. ova
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama hii serikali itaendelea kuwa Kiziwi, natabiri jambo baya sana kutokea, USINIULIZE NIMEANZA LINI KUWA YAHYA HUSSEIN wa magomeni
     
  17. k

    kiche JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunakoelekea nchi nzima itasambaa mgomo!!
     
  18. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka unakosea kusema hivyo. Hivi unajua wapo waislamu wenye huruma kuliko hata wakristu?
    Kwenye maslahi hakuna huruma, mbona bungeni wanadai maslahi makubwa kwani hakuna waislamu?? Wakrsitu nao si wapo?? Ni wangapi wameonesha huruma kwa kuzikataa posho?? Tafakari kabla ya kusema braza
     
  19. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MUNGU atusaidie mgomo huu usizidi kusambaa mawilayani, ni hatari sana
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuanzia sasa siwaheshimu tena wana ccm pamoja na raisi wa Tz.

    Hawa ni mamluki, wanaongozwa na pesa si wito.

    Hawana tofauti na wauaji. Wamekalia ubinafsi na kutetea matumbo yao.

    Mishahara mikubwa wanayoipata na ufisadi wanaouendesha unazidi watumishi wengine wa umma.

    Hata hivyo hawaridhiki, tamaa imewajaa, wanataka kuikamua serikali mpaka umma ukose hata aspirin mahospitali???

    Waishie kuzimu
     
Loading...