Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari tunakaribisha hoja zenu jamii forum kwani ipo wazi kwa wananchi wote,karibun sanaaaaaaaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Jan 30, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwaomba na kuwakaribisha madaktari,kuleta hoja zao hapa JF Kama njia mojawapo ya kuendelea na mijadala yenye kushikiza haki kupatikana dhidi yao na kwa maslahi ya taifa letu kwa ujumla,Tunaendelea
    kuwaambia kwa katika utafutaji wa haki mambo mengi hutokea ikiwa pamoja na usalaliti,uoga,na hata kupoteza maisha lakini ujasiri,busara na kuogopa dhambi ya uoga ndivyo vitakavyowaunganisha

    MAPAMBANO DHIDI YA DHULUMA,UNYANYASAJI NA UKIUKWAJI DHIDI YA

    MISINGI YA HAKI,USAWA,BADO YANAENDELEA ..................................??


    Karibuni sana

    JOB SEEKER
     
Loading...