Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Tuliochoka Na Mishahara ya Serikali ya Uonevu Hamuoni Vacancy zetu Jamani?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kahabi wa Isangula, Apr 29, 2011.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kila Siku humu naona za IT,Finance,Administration ..Za Afya Hazitangazwi? Tumeshachoka Kuwa Mapunda wababa Mizigo ya Mirundikano ya Wagonjwa Wodini..Tena Wagonjwa wenyewe hawana hata asante siku hizi
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wagonjwa wenyewe ni sisi pia wana JF. Nadhani kama tatizo ni asante ya neno inategemeana na tamaduni aliyotoka mtu au na wewe pia umeongeaje na mgonjwa wako. Lakini kusema asante si lazima maana umeajiriwa pale na upo uwezekano unapotaka kwenda pia wasiseme asante. Ndugu kila kazi inachallenge hao administrators et al. nao wanapambana na ya kwao. Na kwanamna ulivyoandika, ni vyema umetumia jina si lako vinginevyo watu wangeogopa kutibiwa na daktari wewe. Lakini pia hujachelewa kubadilisha fani kama umechoka.
    Next time, jifunze kuelezea shida yako kistaarabu. Check website za hosp za nje ya nchi km nhs ila kwa maadili yako sijui............
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante ipi hiyo? Halafu inaonekana kutokana na thread yako uko weak sana professionally, kama ulisoma ulidesa sana mpaka channels huzioni!
     
  4. H

    Henasmile Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Madaktari wengi angalia kwenye mashirika binafsi ndo huwa naona wanataka madaktari
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina wasiwasi kama wewe ni mtu wa afya kweli! Tatizo si matangazo ya kazi bali tatizo ni wafanyakazi wennyewe hawataki kuajiriwa na serikali kutokana na scale za mshahara ni ndogo,hazieleweki na unachukua miezi mpaka mitano kupata mshahara wa kwanza wakati private mambo ni fasta fasta.
    Wizara ya afya imetoa matangazo sana lkn watu hawajitokezi kwa wingi na wengine wakipangiwa mikoani hawakubali kwenda.Hapo nani alaumiwe?
     
  6. n

    nndondo JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    kwa nini mnamshambulia? mimi sio daktari lakini nakubaliana kabisa na alichosema, mlitaka abemebeleze? hivi nani kati yenu nyie ma ngwini anaweza kulinganisha mchango wake na hawa madaktari
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mr dakta,kazi zenu haziko jf kwan mara nyingi mnapangiwa ajira moja kwa moja. Lakini sie kama wahasibu,hr n.k tunapigana kupata kazi. Kama vp check nchi za nje kama swazland,btswana ,iran n.k lakini kwa bongo tutaendelea kuwalipa ela ya "hand to mouth theorem" alaf we eti unajali afya wakati waziri wako anakula takehome 18times your salary p.m. Bongo aibu tupu! Ila ufisadi ndo unatukosesha maisha bora,mfano kila siku CAG anasema kuna wizi bil.200, 98 nk, magazet ya leo amenukuliwa akisema pia 50bil.zimeliwa! Sasa unategemea ela ya kuweka mambo sawa itatoka wapi? Tanzania nchi ya kufikirika jaman!
     
  8. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo asante ni ipi unayotaka wewe? au unakaribisha mazingira ya rushwa? mgonjwa anaumwa na kaja kwako kupata ushauri wa namna gania atapoa, then unataka asante? mtu ana maumivu atakumbuka asante wakati hata tiba hajaanza? revise somo lako la psychology ya udaktari......!
     
  9. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eti mangwini!!! Hizi kasumba ndio ziliwaponza. Tulikuwa madarasa ya aina moja kabisa wengine wakijiita mainjinia na wengine Ma Dr, lakini mbeleni mh sifa za nini? Watu wakabadili proffesion haraka saana kutokana na hali ya soko. Na wewe bado leo hii unaita watu mangwini kama si kupitwa na wakati. Halafu suala la mchango wa kila mtu inategemea kipimo chako. Yeye anatibu watu, kuna wengine wanatoa ushauri nasaha si madaktari, wengine wanatunza fedha na kuweka bajeti sasa kwanini wewe unatuaminisha kuwa mchango wako ni muhim kuliko wa wengine? walimu nao waseme nini? Nina mashaka saana na umri au exposure yako.
     
  10. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,113
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Unahakika na ulichokiandika kwamba wizara ya afya inatangaza nafasi na watu hajitokezi?
     
  11. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,526
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mvivu wa kutafuta kazi. unategemea siku uone nafasi ya kazi imeandikwa Daktari ndo uombe. hakuna watu wanaotafutwa na mashirika (NGO) kama madaktari. mie nafanya kazi kwenye NGO ya wamarekani na nafanya kazi ambayo ilitakiwa afanye daktari. mie nafanya kazi za coordination of HIV/AIDS, TB, Malaria, Family planning and Life saving skills Trainings.
     
  12. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sio dk wala nesi ila nafanya kaz hosp,jaman watu hawa wanadzevu more
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dk (MD) mkulutumbi;

    Pale MICO - Tegeta - kumuona daktari 10,000/= , Maabara minimum 10,000/=, Dawa minimum 10,000/=!

    Sasa wewe unakaa Serikalini kufanya nini? Acha njoo mtaani channel zipo nyingi tu...
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Km kweli wewe ni dr basi ulikwenda kimakosa sio kwa wito
     
  15. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani udaktari si ni wito?? sasa malalamiko ya nini??...
     
Loading...