Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Tanzania mnasemaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by measkron, Dec 6, 2011.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Madaktari nchini Kenya wameanzisha mgomo ikiwa leo ni siku ya pili wakidai nyongeza ya mishahara na maboresho ya mazingira ya kazi ikiwema vitendea kazi in government hospitals. Hawatarudi kazini until yamemizwa hayo. Source TBC, Citizen and KBC News!
    My take: Madaktari wa Tanzania nyie mnasemaje? Au mambo yenu shwari?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    waseme nini wakati wote wana kadi za kijani na wameridhika na vitrip vya india?
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dili zote za kuuza madawa yanayotoka msd ni yao,kuomba kitu kidogo ili utibiwe ni yao,umeona wapi huduma ya bure kumuona dr bongo hii???hawawezi andamana hao mambo yao supa na kadi zakijani wanazo ambayo ni kitambulisho tosha :chukua chako mapema; wizi wa vifaa na kusain asubuhi na kwenda kupiga job kwenye private wakisubiri mwisho wa mwezi.hawawezi goma hao.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    bongo hawahitaji madaktari bwana,tiba mbadala zipo nyingi kama vile kikombe cha babu,kakobe,lusekelo,mchungaji malisa,manyaunyau,wachina na kwa wanene wa serikalini wanakwea pipa kwenda india.kazi za madaktari zimepungua!!!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tutake radhi kk
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaka kama wabunge wanasinzia bungeni na posho yao inapanda utafikiri imewekewa amira kwa mtu anayesumbua akili siku nzima halafu analipwa kidogo kwanini asile kwa urrfu wa kamba yake?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Dr. chichi radhi ya nini na nyie mmefunga midomo na plasta badala ya kufunga vidonda.
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Je, mmeridhika na mazingira yenu ya kazi?
     
Loading...