Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Tanzania kukutana Jumamosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andy1, Jan 13, 2012.

  1. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Madaktari wameanza kuwasili kutoka mikoa mbalimbali kwa ajili ya mkutano wao wa dharura siku ya Jumamosi kesho saa tatu kamili kujadili swala la sekta ya afya nchini na maslai yao...Je yanataka tokea ya Kenya?
     
Loading...