Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari shirikianeni wote msidanganyike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiumbe duni, Jan 27, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu kwa maktari waliogoma wasidanganyike na ahadi waliyopewa na serikali kwamba waingie kazini wakati serikali inashughulikia madai yao. Kinachoshangaza wabunge walijiongezea posho kimya kimya bila kujadiliwa, lkn madaktari wanapotadai maslahi yao serikali inawatisha na wengine kuwahamisha, juna haki kweli hapa? Naju wanaoathirika ni wananchi wa kipato cha chini kwa sababu vigogo pamoja na familia zao hawatibiwi kwenye hospitali za serikali, lkn ni uzembe wetu wenyewe tungeingia barabarani kama kuishinikiza serikali isikilize kilio cha madaktari. Tumekuwa waoga sana kudai haki zetu kwa kuogopa virungu vya FFU lkn tukiendelea kufa kwa kukosa mtibabu woga utatutoka. Madaktari shikilieni msimamo wenu huohuo msidanganyike. Nawasilisha
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    "Kwani kwa kuungana kwenu hakuna mtakacho poteza zaidi ya Minyororo Mliyofungwa kwa muda mrefu" Shime madaktari
    Mkitaka kujua hawawajali jiulizeni Kikwete yupo wapi na Kwanini jana Pinda Mizengo Hakukutokea kwenye mkutano wenu.
     
  3. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulikuwa gizani, sasa tumezinduka ni lazima umuhimu wetu ujulikane.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mi naona JF tukahamasishe wagonjwa waliolazwa MNH, MOI na ORCI wajifunge mashuka ya hospitali waandamane kwenda ikulu kudai wapewe tiba.
     
  5. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngojja tudischarge vichwa vya milembe vikafanye tour bungeni labda ndo tutasikilizwa
     
  7. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wanaJF, huku Moshi madaktari wanagonga supu tu kwenye migahawa huku wagonjwa wanalia mno. Ila ni halali yao kabisaaaa. hivi fikiria nchi iko kwenye matatizo ya maslahi ya wafanyakazi then JK anapanda ndege PRIVATE kwenda kula bata huko ulaya. Nauliza! JE, HUU NI UNGWANA NDUGU ZANGUNI? Garama ni 300,000,000. only for 4 days. Nawashauri na madaktari bingwa wakanywe supu pia huko mitaani. Ni taifa gani lenye rasimali nyingi hivi watu tunaonewa then tunakaa kimya kama karunguyeye alishikwa miiba yake? wana JF kuna uwezekano hato WBONGO tukiingiliwa ndoa zetu tunakaa kimyaaaaa!!!!!!!!!!!!!! Hebu fikiria Jana Kinana yuko Dar anaongelea masuala ya uchaguzi wahati watu wanakufa huko MNH. Nauliza tena ndugu zanguni HUU NI UNGWANA? sisi wana JF tusipochukua jukumu la kuielimisha hii jamii nani atafanya? I will never be the same again. Naomba kuwasilisha.
     
Loading...