Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari: Serikali ya CCM haijawahi kuwasikiliza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Jul 12, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Habarini wakuu.

    Serikali ya CCM, haijawahi kuonesha nia ya dhati kuheshimu taaluma za watu hasa MADAKTARI. Wanafanya hivyo kwa kuwa, wanategemea mapato makubwa kutoka katika shughuli haramu za kusindikiza wagonjwa INDIA kufanyiwa matibabu ya magonjwa ambayo baadhi ya madaktari wazalendo wanayamudu na wanahitaji vifaa tu kuyashughulikia.

    kuna Dk. mmoja mkerewe, anafahamika kwa jina la DK. MASAU, ambaye amewahi kufungua clinic yake ya kupasua moyo. huyu dk, alifanyiwa zengwe na akaamua kukimbia nchini, akarudi marekani, na baadaye kupewa majengo kufanya kazi RWANDA huku serikali ikimpa kila aina ya msaada anaohitaji kutekeleza majukumu yake.

    kwa hali hii, tutafika?
     
Loading...