Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari sasa mnakera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Jun 22, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmetuchosha na ulafi wenu mnataka bajeti yote ya Taifa iwe yenu? Angalieni kada nyingine hali ilivyo na wao ni watoa huduma kama nyie
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Hujuhi bajeti nzima inakoenda wewe? Anyway kosha miguu, ule,na uende kulala!
     
  3. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 739
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Huna lolote unalojua wewe.
     
  4. s

    simon james JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari Gomeni mrudishe heshma ya nchihii. Mtoa mada huna mada nyingine ya kuhamasisha serikali iwatendee hak wa tz
     
  5. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ni CCM nini? Haki na wajibu, iweje madaktari wafanye kazi pasipo kutekelezewa haki wanayostahili kupewa!
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hela mle nyie watu dhaifu na lichama lenu dhaifu afu muwambie madoctor wanataka kila kitu
     
  7. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamekuchosha wewe na nani?

    Kada unazozisema ni vile kichwa chako kidogo.

    Kama unadhani madaktari na watumishi wa kada nyingine ni sawa hamna haja ya mizozo; KAWACHUKUE WASAMBAZE MAHOSPITALINI, sawa mkuu?

    Mimi nimechoshwa na UDHAIFU wa serikali.

    Kwanza kwa taarifa yako;
    1. TUCTA wamedhamiria kugoma
    2. CWT wamedhamiria kugoma
    3. Wavuvi ziwa Victoria WAMEGOMA leo siku ya 3
    4. Akili yako IMEGOMA sijui kwa muda gani na haioneshi dalili za kusitisha mgomo. Mbona uwasakame wenzio wanaodai haki zao? Halafu unathubutu kuwasemea na wenzako eti TUmechoshwa, hovyo!
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Wamechoka kuona 'akili ndogo' (dhaifu) inaongoza 'akili kubwa'!
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ccm na serikali yake ndo wanao kera kwa ahadi hewa na kutojua vipau mbele tana wanadharau fani muhimu kama ya Udaktari
     
  10. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Big up drs bila mgomo hakieleweki waacheni waalimu na woga wao
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,929
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Shida yako ni umri ndo unaokusumbua, mengi huyajui ila muda ukifika utakubaliana na ukweli baada ya kuujua!
     
  12. cement

    cement JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kimboka buguruni nini pale kwenye biashara yetu???????
     
  13. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wanakukera we na nani? Unan'taftia ban na lisura lako lakiwasira!
     
  14. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    imefika wakati wana jf tupimwe akili. Huwezi anzisha uzi kwa puma kama hizi
     
  15. N

    Njaare JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha U..... Wewe. Kwani kada zingine hazijui kudai haki yao. Tutajuaje kama wanaridhika na wakipatacho? Waache waseme wenyewe. Au kama na wewe una matatizo jisemee. Kama unaridhika na ukipatacho kaa kimya.
     
  16. M

    Masabaja Senior Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta mada ni GAMBA GUMU lililogoma kuvulika
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kila anayeona ananyimwa haki yake na agome, ma dr. wanajitambua sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe mwana Apolo unazungumza nini?

    TUMBIRI (PhD, University of Hull - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  19. DIALLO

    DIALLO Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    akili yake imegoma na sijui ni lini mgomo utaisha.......pole
     
  20. double R

    double R JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    Eti ehh! Sasa subiri ukipata ajali wewe au ndugu yako ukaenda muhimbili au bugando wakasema bila CT scan report na kitu kidogo haiingii mtu theathre ndo utaona vizuri inavyokera. We subiri tu. Halafu nahisi kisukari kinakunyemelea kwa sababu ya hicho kitambi unachokilea ukipata kidney failure afu Hemodialysis mbovu au mpaka regency tu ndo utaelewa inavyokera vizuri. Sasa hapo haijalishi una bima ya wapi au huwa unaenda ulaya au india, hapo utafika tu mitaa ya wenyewe otherwise pia inawezekana kabisa kuvuta muda kuja kwa sababu kijiweni kuna lipa ikaandikwa death was ertified.... Hapa nahisi darasa litakuwa limeeleweka kabisa maana hakutakuwa na maswali na maneno kama haya tena
     
Loading...