Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari na wenye ufahamu saidia

Discussion in 'JF Doctor' started by Spellan, Sep 20, 2011.

  1. S

    Spellan JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JF Doctors,,, nini chanzo na matibabu ya malienge (kengeza) kwa watoto wachanga?
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Napenda kujuzwa pia!yanasababishwa na nini!!?
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamn huu ni uumbaji wa Mungu and inahappen tu mtu kaazaliwa hivyo ni sawa na mtu kazaliwa mwanaume au mwanamke
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Is this a scientific reason?
     
Loading...