Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari na walimu pamoja na watumishi wengine wa umma cdm ndio jibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magesi, Aug 2, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na Serikali ya CCM kutumia mahakama kama chombo cha kuwanyima madaktari,walimu pamoja na watumish wote kwa pamoja kudai haki zao za msingi pamoja na mazingira mazuri ya kufanyia kazi.

    Ni wakati sasa watumishi wa umma kuanza kukiunga mkono kwa pamoja CHADEMA katika kuelekea kushika dola 2015,Kwan CHADEMA ni kwa maslah ya umma na ilan yake inatoa kipaumbele kwa watumishi wa idara zote.

    UNGA MKONO CHADEMA KWA MASLAH YA WALIMU, MADAKTARI, MKULIMA, MFUGAJI NA WATUMISHI WOTE WA UMMA AMKENI SASA
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Toa sababu kumi za CDM na kwa nini siyo CUF, NCCR , TLP au vyama vingine. Ndiyo maana wananchi wenye akili zao lazima wataamnini kuwa migomo yote hii inasababishwa na CHADEMA.

    Kwa pamoja lazima tukatae hila hizi za CDM na kauli zao za nchi kutotawalika kwa sababu vurugu zikitokea utawasikia hao na Helikopta zao nje ya nchi huku wakiacha watoto,,akina mama na vikongwe wakibalishwa kuwa uwanja wa damu.

    Yaani wewe leo umedhihirisha wazi kuwa CDM ni chanzo cha migomo kweli.
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kumbe CDM ndio jibu? Hivi hujui aliyekosea na aliyepatia wote wamejibu? Au Yes/No yote ni majibu? Haya hiyo CDM iko katika jibu lipi? Otherwise ungesema ndio jawabu(solution) lakini kwahapo umekosea.
     
  4. M

    Magesi JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimeeleleza juu ya baadh ya vipaumbele vya CHADEMA kwa hyo namaanisha juu ya majibu ya madai yao ya msingi
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni lazima CHADEMA kwa kua wanaelekea kuchukua dola 2015
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo CHADEMA itaondoa mahakama zote au italeta mahakimu na majaji wa CHADEMA? Kwa sababu kama unasema tatizo ni mhimili wa mahakama kutokufanya kazi kwa weledi, basi unawajibika kuelezea CHADEMA itafanya nini ili mahakimu na majaji wafanye kazi kwa weledi at the same time CHADEMA isiingilie uhuru wa mhimili huo wa dola.
     
  7. M

    Magesi JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhimili wa mahakama utaheshimiwa sana 2 tofauti na sasa ila watatimiziwa mahitaj yao kutakua hamna haja ya kwenda mahakaman
     
  8. F

    Fredrick Ojija Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kaka, tatizo watanzania kubadilika imekuwa taabu sn. il nawamba sn Watz watambue Tz ya leo haiwezi kuendelea na mawazo na ilani za CCM bcoz are out of date na hazina manufaa ya kujenga nchi wala kuboresha maisha ya watanzania.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwani CDM ndo wamekataa kutimiza matakwa ya hawa wafanyakazi? Kama siyo kwanini CDM wawe chanzo cha migomo yenye tija? Au ni kwa 7bu ya kumweleza kila mwananchi wajibu wake na haki yake? Je mgomo wa wazee wa EAC walisababisha wao kwakutowalipa madai yao? Ni wazi kabisa the leading party ndo wanayasababisha yote haya, mpaka kuwepo kwa huu mgomo baridi ambao idadi ya watoto wanaomaliza std 7 huku hawajui kusoma inaongezeka kila kukicha
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hope wewe ndo umekose 7bu kusema cdm ni jibu inamaana jibu lililokosewa siyo jibu sahihi
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni wazi kabisa mahakama za sasa zinafanya kazi zake kwa shinikizo la ccm, ila pindi mahakama hizi zisipoingiliwa ktk mambo yake ni wazi zina uwezo wa kutoa maamuzi sahihi na yenye kuleta usawa na haki kwa waTZ
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Peoples power, I mean people power ndio kimbilio lililobakia. CCM ni wahuni. hili somo linaeleweka kirahisi wakati wa machungu.
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wanaishia kwa maneno tu pasipokuwa na vitendo na sidhani kama kuna taifa lingine lolote duniani linaloishia kwenye maneno pekee
     
  14. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cuf nssr tlp =ccm
     
  15. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Midomo mirefuuuu kama chupa! Ngoja tutaona.Ngoma ikivuma sanaaaa mwisha inapasuka buuu! Na hapo ndio mwisho wa utamu wa ngoma.
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160

    Bornvilla ni kweli kabisa ngoma ya ccm inaelekea kupasuka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hali ni mbaya sana huko mbele
     
  18. d

    danizzo JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. d

    danizzo JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laiti ungejua ndugu! Iakin siombaya labda na wewe unafaidikaga na kinachoendelea nyuma ya pazia
     
  20. k

    kamoja Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapokuwa na chama zaidi ya kimoja unapoona chama hakikutendei haki lazima uangalie chama mubadala usiwe na mawazo mgandamizo ya ya kufikiria ccm tu wakati haiwatendei haki wananchi wake kama haya ya mgomo.majibu hayaridhishi na wewe unajua watu wakisema ukweli ni chadema basi chadema ndio chagu kwa kuwa wanasemea watu mambo ya kweli.na kweli chama mubadala kwa sasa ni chadema ccm wamechoka kutawala na hili halipingiki


    chadema ndio chama cha upinzani chenye nguvu na chenye dira ya kututoa na haya yote hawa wengine ni mawakala
     
Loading...