Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari na serikali kuanza mazungumzo wiki ijayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jul 20, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna taarifa nimezipata kuwa madaktari na serikali wataanza mazungumzo ya kina mapema wiki ijayo.hii imekuja baada ya maombi ya madaktari kutaka mazungumzo ya dhati na serikali.
    Napenda kuwapongeza madaktari kupitia kamati yao kuruhusu meza ya majadiliano pamoja na machungu ya kutekwa,kuteswa na kuumizwa kwa dr ulimboka.nategemea serikali itakuwa makini ili kumaliza mgogoro huu.
    Ikumbukwe kuwa mgomo wa madaktari haujaisha kama tulivyoaminishwa na vyombo vya habari na pia kuna wimbi kubwa la madaktari kukimbia nchi na kutafuta maslahi bora hasa baada ya mgogoro huu wa muda mrefu.
     
  2. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Porojo za ccm!!!!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mgogoro humalizwa na mazungumzo na si vinginevyo.
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    I hope Iddi simba hatakuwa mmoja wa negotiators.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Mazungumzo bila vitendo? Kwani mwanzoni walipoenda ikulu wakienda kupiga picha Ama kunywa gahawa?
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anaesema mgomo umeisha ni ccm kama ilivokawaida ya ccm hawana huruma na watanzania wao kazi yao ni kwa manufaa ya matumbo yao 2
     
  7. D

    Doc Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok,lets hope the best comes out of this,not another drama..
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hivi kumbe huyu fisadi alikuwemo? Kama nani serikalini? Ndo maana muafaka ulikuwa mgumu maana nilisikia kila siku alikuwa anakuja mtu mpya na kuanza kubisha asichokijua. Inabidi muanze kumuelezea badala ya kwenda mbele.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama kuna mtu hataki kuona kuna suluhu basi huyo nae ni DHAIFU:baby:
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hakuna mwenye hekima selikalini.
     
  11. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Njia mojawapo nzuri ya kurudi mezani kuzungunza na madaktari, ni kuhakikisha kwanza matakwa yote ya madaktari yanatekelezwa (kuboresha mazingira ya kazi, vifaa vinavyokosekana mahosptalini vinapatikana n.k) ila linabaki moja la mishahara ambalo za sasa wakae meza moja kulizungumzia lakini baada ya kuwarudishia leseni zao za kazi.


    Wanajanvi: Kuna tetesi kuwa vifaa vingi 'basic' vya mahospitalini vimeibwa na madaktari wenyewe hasa wale ambao wanaendesha bihashara ya kliniki pamoja na maduka ya dawa. Je hii ina ukweli wowote?
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wanajadiliana nini hao mumiani wauaji wakubwa, waendelee kufanya mgomo.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kesi si iko mahakamani?
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duuh! Kanzu mpya shehe wa zamani. Hivi shetani ameshabadilika?
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Madaktari wenye uzalendo na nchi yao hawatakimbia katu ,na hao wanaokimbia huko waendako hawatakuwa na thamani ,bado wataitwa ni wakimbizi.Na zaidi watadharauliwa tu na kutupiwa maneno ya kejeli utabibu utapoenda kombo.
     
  16. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunadanganyana tuu hapa, kesi ipo mahakamani na selikali ilishafanya conclusion ya kuwanyang'anya leseni ila wajifunze na next month new interns imeshakula kwao wao si waligoma waendelee kugoma na wanaotaka kwenda nje waende mambo yatakwenda tuu na wanaendelea kupata ugumu mtaani
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu hivi hujui kama kuna mgomo wa specialist kukataa kuwasupervise interns watarajiwa?
     
  18. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Porojo
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Episode ya ngapi vile?
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Yule jamaa anayeishi kwenye Nyumba yetu bure kule magogoni,
    si alishakataa sasa hayo mazungumzo ni ya nini tena?
     
Loading...