Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari na Posho za Wabunge

Discussion in 'JF Doctor' started by talikcharles, Jan 29, 2012.

  1. t

    talikcharles Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli unaweza kununua tairi mpya za gari ikiwa gari lenyewe
    halina mafuta
    viongozi wakuu serikali ya tanzania mnaakili timamu au mnakurupuka tu hivi kwanini hizo posho msiziamishie kwenye mishahara ya madaktari wetu kwa kuwatengea bajeti iliyonona wafanye kazi ktk mazingira sahih kwa huduma sahih ? Au kwa sababu mkiugua nyie hutibiwa nje ila kumbukeni hizo ni pesa zetu tukiwachoka tutawachosha maana nibora mniue kwa risasi kuliko kufa kwa ugonjwa wenye kutbka karne hii ya 21.Jamani hivi kp bora wagome madaktari au wagome wauza sura mjengoni jamani angelikuwepo mwasisi tungepona sisi kwa kheri hayati TANZANIA
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pathetic, selfishness, disgusting
    A country with no priorities/agenda is a disaster
    :A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465:
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    selfish leaders wanawaza matumbo yao tu
     
  4. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Madaktari wasilaumiwe kwa lolote lile waacheni wagome kwani nao wanasababu za msingi.

    Haya ndiyo matokeo ya upupu wa wabunge wetu wao walipo jipandishia posho walipo hojiwa na kutaka waachane na posho hizo walidai kuwa sababu za kujipandishia posho ni gharama za maisha kupanda.

    Je kwanin watu wang'aka pindi madokta wanapogoma??

    Wameanza madokta naamin nawangine watafuata.
    Serikali inapata nguvu wapi ya kuwakemea madokta na huku kwa wabunge hawakuthubutu.??

    Madokta gomen mpaka kieleweke hata kama nduguzetu waliopo hospitalin watakufa kwa kukosa huduma potelea mbali hata kama ningekuwa ni mimi mgonjwa potelea mbali nipotayari kufa.
    Hata kama kuna watu watakufa kwa kukosa huduma potelea mbali kwani hatuta kufa watanzania wote ni bora wachache tufe kwa manufaa ya wengine .

    Kwa wale wakristo huamin kuwa YESU alikufa kwa ajiri ya ukombozi wa wanadam.
    
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Madaktari rudini kazini posho zetu zipande. Tunajua zikipanda kabla ya nyiye kurudi kazini mtapiga sana makelele. Bunge linaanza leo tar 30 January 2012, mnataka watulipeje Wabunge?

    Rudini haraka kazini. Mchana tunatangaza kuwa posho zetu zimepanda rasmi na tayari hela za kutulipa kwa bajeti hiyo iliyopanda zimeshaandaliwa. Mnatukera na mgomo wenu na mnataka kuiweka serikali yetu mahali pabaya sana. Mnatuharibia. Rudini kazini haraka!
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    we mbunge wa bikini au wa kuchakachua kura
     
  7. k

    katatuu JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Acha uchochezi ubunge umeupata wapi au ubunge wa barabarani.sio vema kuleta utani kwenye matatizo kama haya
     
  8. s

    souve Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui ni mlaumu nani kwa hili!ngoja nifikiri kidogo,ila wagonjwa wanaumia,na serikali nayo sio sikivu.sifungamani na upande wowote.
     
  9. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha....anywhere 'message sent'. Kuna namna nyingi sana ya kufikisha ujumbe......
     
  10. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    It doesn't matter if am MP or not au nimeiba kura ama nimepewa. Nataka tu ujumbe ufike.

    Posho lazima zipande leo leo. Swali ni zitapandaje?
     
  11. I

    IFRS 9 Senior Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah maisha ya cinema matamu,movie inaitwa 3 i.d.i.o.t.s Pinda,Mponda na mama katibu mkuu wizara ya afya
     
  12. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Ukiona posho hazijapanda leo basi madaktari bado mmegoma. Leo bunge limeanza na hela lazima zilipwe, zitalipwaje, rate mpya ama ya zamani? Ikilipwa mpya tu mtajua na hamtarudi tena kutibu. Rudini haraka acheni kugoma tuendelee na safari. Jana itakuwa kama leo na kesho itakuwa kama jana na leo. Maisha yanaendelea.
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,567
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    selikali siyo sikivu kwa waloichagua, selikali ni vinara wa matumizi yasiyo na tija, kwao kukimbiza mwenge nchi nzima priority #1 kuliko afya
     
  14. k

    kiche JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesahau kidogo!hivi bunge linaanza leo au kesho??
     
  15. p

    pat john JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari rudini kazini. Wenye haki ya kuongezwa posho katikati ya mwaka wa kibajetii ni Wabunge tu, maana wao wanasaidia matatizo ya majibo yao hivyo huwa wanaishiwa. Nyie posho zenu hamwasaidii wagonjwa. Wagonjwa ndio wanaumia katika sakata hili. Wao kwa sehemu kubwa ndio waliowasomesha. Wabunge wao hawakwenda shule hivyo hawakusomeshwa na wananchi.
     
  16. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii nimeipenda. Tukubaliane rasmi hapa Jf kuwa tuna wabunge wa aina tatu : Wabunge wa BIKINI wabunge wa KUCHAKACHUA kura na wabunge wa KUCHAGULIWA.
     
  17. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyongeza za posho za wabunge zimefutwa hadi hapo serikali inatakapojiridhisha kwa nini waongezwe wao na sio sekta nyingine lakini pia kanuni inaagiza kwamba ni Rais anayetakiwa kuidhinisha posho hizo na nyongeza zake Waziri Mkuu alikosea kuidhinisha posho.
     
  18. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Bado wote ni waheshimiwa wabunge na posho lazima zipande. Maisha magumu sana
     
  19. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono ....warudi kazini
     
  20. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45


    Raia mwema unaelewa maana ya Mamlaka? Spika alisema posho zomekwisha kuongezwa. PM alisema kaachiwa ishu hii aimalize, si ina maana kapewa mamlaka hayo? Unataka kutuaminisha kuwa alikurupuka kutoa maelezo hayo? Hapana.

    Mtake msitake posho lazima zipande. Fanyeni hima ma Dr mrudi kazini. Msituharibie tafadhali.
     
Loading...