Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madaktari muhimbili WACHAFU

Discussion in 'JF Doctor' started by kupe, Sep 8, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Naongelea madaktari mnaishi kwenye hizi flats hapa nyuma ya kituo cha daladala super star upanga njia ya kwenda muhimbili karibu na hii super market mpya ya ETNS . Nyumba zimezungukwa na majalala ya uchafu , ma sim tank yanajaa maji hadi yanamwagika usiku kucha (DOKTA UNASHINDWA KU CONTROL MAJI UNAYOFUNGULIA MWENYEWE). Majani yameota hadi milango ni mwa nyumba zenu. Miti imeota kwenye kuta hadi juu ya nyumba . Hivi dokta unashindwa kusafisha nje tu ya nyumba yako. jirekebisheni acheni mambo ya SIASA, KULEWA , KUGOMA NA KUBADILISHA WANAWAKE. usafi kwanza.
     
  2. K

    KIBE JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waqdai nyumba wakati nyumba walizopewa wakae ni wachafu kwenda mbelee... na kufanya usafi kwako unangoja serikali ije ikufanyie ...watz
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hawea jamaa ni wachafu na watata sana kwani wanajiona ni bora kuliko watu wa fani ingine, ndio maana wanajifanya hata muda wa kulima ka-bustani au usafi wa mazingira hawafanyi ila kwa kilaji huwakosi katika kaunta, wakihadithia wagonjwa wao na siasa aa mm sina hamu nao angalieni hata wawakilishi ambao ni Wabunge kaliba zao
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Madaktari wanahadithia habari za wagonjwa wao?
     
  5. k

    kupe JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Utawaona wanapita na makoti yao meupeeee. Hata aibu hawaoni mazingira wanayoishi. Wanajiona bora kuliko hata wazazi wao
     
  6. k

    kupe JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Harafu wanaongoza kwa kutoa siri za wagonjwa bar . Wapo kaunta Utawasikia usimuone vile yule demu usimuone vile mzuri alikuja hospital ana ukurutu kwenye mapaja. Mara utawasikia KIBONGE ana ngoma nimempa leo ARV
     
  7. F

    Fechi Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zile nyumba kweli ni chafu na pananuka haswaa! Mvua ikinyesha panajaa maji wanaweka mawe unarukaruka mpaka mlangoni. Ujumbe uwafikie wakazi wa zile flats
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Mh!wewe hiyo sentensi ya mwisho umezuga ila tumekuelewa!
     
  9. u

    usungilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    nilisema siku moja jackbouer akasema nimekurupuka. Kuna wakati tunakosea wenyewe hata kujirekebisha hatutaki.
     
  10. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani msikurupuke. Hiizo flats ni za NHC. Zimepangishwa kwa Muhimbili National Hospital ambayo nayo imepangisha madaktari wanaosomea degree ya pili ya udaktari bingwa. Miaka nenda rudi, wamiliki (NHC), MNH, pamoja na wahusika wa maji taka (DAWASCO) wameshindwa kutatua shida ya mfumo wa maji safi na taka. Sasa nyie mnataka hao madaktari wazibue na kujenga mfumo wa taka kwa mikono yao? Kumbuka, wanaoishi kwenye hizo flats hupangishwa kwa muda usiozidi miaka mitatu tu na kupangishwa watu wengine tena.
     
  11. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bado tu una uchungu wa kushindwa kuwa daktari? Maksi hazikutosha ndugu, punguza hasira.
     
  12. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    kupe wanaompa Dr. Slaa siri za serikali nao pia ni madaktari?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mjuni Lwambo

    Mjuni Lwambo JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 4,890
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    hii thread kweli inamaana ya uchafu kweli au mmetumwa? mambo ya siasa na migomo yametoka wapi? acheni mambo yenu.
     
  14. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhhhh! Hapa kuna tabu naona!

    mleta mada ana lake. Sidhani kama ishu ni 'uchafu' peke yake, utakuwa una agenda yako nyingine. Mara mgomo, mara siri za wagonjwa, mara walevi, mara kubadilisha wanawake. Kwa nini ndugu una chuki kubwa na madaktari kiasi hichi.

    Ujumbe wako ni mzuro ya kwamba nyumba za muhimbili ambazo by the way ni za NHC ni chafu. Na mdau hapo amekujibu si DAWASCO wala MNH wala NHC walio na utayari wa kurekebisha hilo tatizo japo wanapewa taarifa mara kwa mara. Tenants wa hizo nyumba ni 'wanfunzi' ambao hawana permanent residence pale:

    otherwise thread yako ina-aminisha watu kwamba madaktari ni wachafu na wana sifa zingine zisizofaa.....

    Kweli una hamu ya kuwa daktari naona baada ya kushindwa sasa unakandia tuu, pole sana
     
  15. k

    kupe JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    hivi ukipanga nyumba kwa miaka mitatu ndio hao hao NHC wakufanyie usafi? Wakufungie maji ukifungulia? Wakuchimbie mashimo ya taka? HIVI MKIACHA KUNYWA BIA MOJA MOJA KILA MMOJA TU KWA WEEK 1. hamuwezi kujichangisha na kuchimbisha shimo la taka . Maana hata wanawake hamuhongi mnawapata bure kwa kupitia u dokta wenu
     
  16. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwan bado wapo?
     
  17. k

    kupe JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Duh nimecheka sana kweli ma dokta wa sasa vilaza. Sasa dokta SLAA ameingiaje hapo kwenye uchafu wenu? Kuna mwingine ndio hana upeo kabisa bado ana idea za kizamani anadhani watu wote wenye ni lazima wawe madaktari. Lets mimi nilienda kusomea mambo ya acounts au tax. Sasa hivi nafanyakazi BOT au nipo supervisor MIZANI KIBAHA. huo mshiko wangu hunipati hata robo utaishia kuniomba bia tu bar. Na siku nikuguliwa nikakupigia simu utakuja unakimbia kama kuku wa kienyeji kuja kunitibu upate hela ya kula
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Dharau za namna hii hazifai...
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Wakati mwingine ni bora mkae kimya kuliko kueteta vitu visivyo na msingi. Kuota majani mpaka mlangoni waje wafyeke NHC? Maji kumwagika toka kwenye simtank waje wazuie DAWASCO?
    I think our biggest problem as a nation is the way we think...
     
  20. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Man umemaliza kila kitu! na mimi kuongezea tu ni kwamba sisi ni wavivu sana na sijui tatizo ni lakibailogia (genetic) au sijui tumelikuta hapa hapa Duniani, na siku zote huwa tunapenda kulaumu mtu mwingine bila ya kujiangalia sisi kwanza , kwa maana katika hali ya kawaida mimi nilitegemea kwamba hawa jamaa (wanaoitwa madaktari bingwa) wanafundishwa mambo ya Afya hivyo mazingira yao kuwa machafu ina contradict kila kitu kuhusu hii fani ya Udaktari, kwa hali ya kawaida na kwa mtu ambaye kweli ameiva kwenye fani yake nilitegemea awe wa kwanza kuandanama na kushinikizika hao Dawasco basi warekebishe au wenyewe wajitolee kusafisha hata mara moja tu mwezi basi!
     
Loading...