Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Mt Meru Hospital Arusha waripoti kazini chini ya ulinzi wa polisi na JWTZ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jan 30, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau, nakiri nimeiona habari hiya katika ITV usiku huu mwisho mwisho - madaktari wakiwa na maafisa wa polisi na wa JWTZ katika mkutano na mmoja wa hao madaktari akielezea umuhimu walioona wa kurudi kazini, akisema serikali inashughulikia suala lao na hapo hapo kuwalaumu madaktari wengine waliogoma.

    Nauliza jee walilazimishwa kuripoti au walikwenda kwa hiari yao?


    Aliyeoona habari hiyo in full atujuze hapa.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hebu chunguza vizuri kama si janja za serikali kumchukua mtu mtaani na kumvisha magwanda ya madaktari ili kaseme hayo ulioysikia ili kuwavunja nguvu madaktari wengine wengi zaidi wanaoendeleza migomo halali kote nchini? Funguka akili, hizo ni sinema tu ITV!!


     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Kazi ipo.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hiyo inawezekana kabisa. akini hiii ikijajulikana si wataona aibu?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mt meru waligoma?
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu yote tisa, nimeipenda signature yako!
     
  7. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    hakuna mgomo mt meru.
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wataibuka wengi, watarubuni wengi, mwisho wa siku watakubali haki ya mtu haipotei.
    Haiwezekani wajinga wajinga kama wa hapo PPF,NSSF, BUNGE, TANAPA,TBS,TRA,TPA na vitengo vingine wanalipana mabilioni huku wavuja jasho kama madaktari, walimu, wakufunzi,polisi, na hata manesi wakilipwa mishahara isiyokidhi huku wakikatwa kodi kubwa kuliko wenye maduka, na biashara kubwakubwa
     
  9. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Thubutu!! Magamba hawawezi kuona aibu asilani. Mbona ya Mwakyembe wamekausha kanakwamba hawajahusika kabisaa kummwakyembe?
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuwafukuza kazi hawataweza, kwani kuziba pengo la madaktari si mchezo, wanasomeshwa kwa gharama kubwa na kwa muda mrefu. Uungwana tu na busara zitumike.
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Yeah, hakuna mgomo Mt meru bcoz polisi na JWTZ wanahakikisha hivyo, au unasemaje?
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    propaganda hazitasolve tatizo.
     
  13. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama hadithi za vikombe, cha babu, cha bibi etc etc......kumbe wote usanii tu
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na wala mabavu hayatasolve tatizo!
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakamuulize Tariq Aziz na propaganda za Sadamm na wamerekani.
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM and the perpetual 'fire fighting strategy' almost on every other national issue; siku zote hawanaga cha proper planning on anything bali mambo ni dandi dandia hivo hivo tunakwenda ki-Mungu Mungu hivo hivo kweli kuna kzi!!!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii thread ni muhimu kwangu kujua!

    Ntarudi na majibu ya uhakika na ya kutosha.
     
  18. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza kwa ujasiri wa kurudi kazini
     
  19. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Migomo siku zote wengine fuata mkumbo tu wametafakari wameona walipotea
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Wamerudi au hawakugoma?ukweli utadhihirita tu ngoja tusubiri.
     
Loading...