Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari m'mala walazimishwa kufanya kazi chini ya ulinzi wa polisi/usalama wa taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gabatha, Jul 3, 2012.

  1. g

    gabatha Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna habari kuwa madk wa hospitali tajwa wanalazimishwa kufanya kazi baada ya kusign na mapolisi waliokuja hpo.ukiondoka baada ya kusign unakamatwa, wamekuja na defender kama tatu hv. source; madk wenyewe
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    watakuwa wehu kama watafanya kazi under gun
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It is against medical ethics to practice under stress. Ndiyo maana Dr haruhusiwi kujitibu yeye au ndugu zake wa karibu
     
Loading...