Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari live mlimani tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ralphryder, Jan 30, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wapo wanajibu hoja za jana.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tupe kwa kirefu mkuu,wanaendeleza kunjiiii????
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanadai serikali isipuuze madai yao na wanaitaka serikali isitumie nguvu za dola kuzima madai yao,na wanaomba wananchi wawaunge mkono na wamesema kazini hawaendi!
     
  4. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo serikali yetu imeona suluhu siku hizi ni kutumia mabavu, mbona posho za wabunge hawakutumia mabavu?
     
  5. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Serikali haina huruma na manachi wanokosa huduma cos wao wakiugua wataenda private hospital, Nairobi, India..... ndio maana swala hili wanalichukulia mzaha. tunaoumia ni sisi walala hoi.
     
  6. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naunga mkono mgomo wa madaktari
     
  7. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ktk hili sakata, Madaktari watashindwa.... Huwezi kucheza na Serikali ukabaki salama.
    Nawahurumia wale wenzangu na mimi wanaofuata mkumbo na mwishowe kupoteza ajira.
    RUDINI KAZINI.....otherwise ...Very soon mtagundua kuwa mlikuwa mnapoteza muda na imeshakula kwenu.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    je wamegoma wote au wengine wako kazini?
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yetu macho hapo ni lazima utasikia tu Dr. Ulimboka na mwanachama wa CDM hivyo anatumiwa vibaya kufanya nchi isitawalike na kuingizwa CDM katika mgomo huo bila kuchuja hoja za Ma Dr. kama zina logic au la.
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Waoga kibao wapo kazini. Mi nipo Muhimbili saivi naona mambo tambarare
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na serikali ikishindwa itasemaje? Sema pande zote mbili zikutane na kumaliza tofauti zao na siyo maguvu.
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Basi tushukuru Mungu maana hali ilitisha,
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Serikali haiwezi kuwa na huruma wala kufeel adha ya wananchi ambao wao wenyewe hawajaonyesha kama wanaumia. Kwa wananchi kukaa pembeni kama mashabiki wa mpira uwanjani, tena wakiwa kimya zaidi ya kushangilia haitoshi kuonyesha serikali kuwa mchezo ni mbaya kiasi gani. Tunavyoshabikia tunaonekana kama vile hakuna wagonjwa mahospital wala wananchi wanaumia.
     
  14. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kazi sio lazima ufanye serikalini tu.Kazi za madaktari zipo kibao hapa nchini hivyo kupoteza ajira yao sio issue kubwa.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wapo walioenda kazini?
     
  16. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wewe ngoromiko upo jf aisee ni hatari.
     
  17. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Yes, tupo wote. Tunaweza kuwepo wote salama iwapo hakuna atakayemkanyaga mwenzake vidole.
     
  18. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Sawa, wapo wanaojua kuwa watapata ajira popote.
    Hao ndio wanaowaponza wale ambao hawajui pa kwenda wakiachishwa serikalini.
    Watakaofuata mkumbo hakika wataumia, na wale waliowaponza hawatawasaidia.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Serikali ishindwe? waulize magwanda na wanafunzi wa mlimani.

    Kukutana ni madaktari waliofanya dharau jana, Waziri Mkuu kawangoja hawakutokea, walitaka wabembelezwe? Mwanachi ataekuwa nyuma ya hawa na kuwaunga mkono huyo haitakii mema Tanzania.
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Bosi wako amewehuka
     
Loading...