Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kwenye mgomo mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mizizi, Feb 29, 2012.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Madaktari hapa wilayani Mafia wameingia kwenye mgomo mpya kuanzia leo asubuhi. "Total tools down" hiyo inaendelea hadi mda huu na kuathiri huduma za afya kwa wagonjwa ambao wanategemea kupata huduma kutoka hospitali hiyo pekee wilayani hapa.
    Hivi sasa magari ya hospitali hiyo zinasomba madaktari kuwapeleka kwa ofisi ya DT kudai malipo yao ambayo ndio sababu ya mgomo wao huo mpya!
    Mgomo huo umeathiri vibaya huduma kwa wagonjwa wengi waliofika kwenye hospitali hiyo ambayo ndio tegemeo pekee kwa kisiwa kizima cha mafia!
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Waambieni warudi Kazini kwani tarehe iliyokubalika bado hadi 03-03-2012.

    Au chunguzeni huenda wameenda kupokea mishahara. Si mnajua tena tarehe hii.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...