Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kushitaki serikali (MCT)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KML, Jul 26, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Viongoziwa Chama cha Madaktari Tanzania (MAT), Jumuiya ya Madaktari na Madaktari waliofukuzwa kazi na wengine kusitishiwa usajili wa leseni zao za muda walikutana jijini Dar es Salaam jana na kupitisha azimio la kuishtaki Serikali na Baraza la Madaktari mahakamani.

    Umuzi huo ni matokeo ya ushauri uliotolewa na wanasheria kwa madaktari hao waliopendekeza hatua mojawapo ya kuchukua kuwa ni kulifikisha suala hilo mahakamani.

    Mwakilishi wa Madaktari hao, Dk Frank Kagoro, alilimbia gazeti hili kuwa wamefikia hatua ya kwenda mahakamani kudai haki baada ya kugundua kuwa hatua waliyochukuliwa haikuwatendea haki.

    "Tumekubaliana kutekeleza usahuri wa wanasheria wetu, tunafikiria kufungua kesi mahakamani kupinga kitendo kilichofanywa na Serikali cha kufukuza baadhi ya madaktari kutokana na mgomo na (MCT) kusitisha leseni za muda kwa baadhi yetu", alisema Dk Kagoro.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Season X,
    mahakama ya kila mtu, si serikali peke yake.
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mahakama ipi ?? Au hii hii ambayo inaelekezwa kitu cha kufanya na Mhimili mwingine !!!!
     
  4. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    vizuri ila sina uhakika kama haki itatendeka.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa mahkama za TZ???? sahau
     
  6. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama hii ambayo ni mhimili wa dola uliowekwa mfukoni mwa kikwete,ccm na mafisadi?.....siamini km watasimamia haki zaidi ya kusimamia na kuilinda serikali yao dhaifu
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    yaani hapo ni sawa na mkulima anakwenda shambani anakuta Ngedere] amekula mahindi, naye mkulima anakwenda kumshitaki Ngedere kwa Nyani


    Hapo hakuna kesi, wataambiwa "jambo hilo lipo mahakamani"


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  8. A

    Akira Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni utamaduni uliozoeleka kwa wale ambao hawawezi kudai haki zao hukimbilia nje, madaktari wana uwezo huo ila wanataka kuidai haki hiyo...Pambaneni kwa mnacho kiamini
     
  9. F

    FreedomTZ JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 844
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Waachane na kesi, wakaombe kazi nje ya nchi ambapo JK na wenzake wanaendaga kutibiwa
     
  10. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haki itatendeka tu!
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    All judges are ''appointed'' by ccm leaders.!!
     
Loading...