Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kuongezewa posho, kupatiwa nyumba na green card

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chereko Chereko, Feb 10, 2012.

  1. C

    Chereko Chereko Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi Green Card wanazopewa madokta ni kama zile kadi za TANU Youth-league? Zinawasaidiani?
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]ndo hii hapa
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ya nini? Akienda dukani akionyesha anapewa bila kununua?
     
  4. m

    marijanda Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    green card inayosemwa ni card ya BIMA ya AFYA ya NHIF ambayo unakuwezesha kutibiwa hospitai yoyote nchi hii iwe ya serikali au private bila kujali ggarama zao na unaweza kufanyiwa kipimo chochote na pia unaweza kupata dawa yoyote inayohitajika kutibiwa tatizo lako bila kujali gharama alimradi inapatikina hapa nchini.
    na ukulazwa unapewa first class na kupata huduma bora kabisa.
    hii ndo green card
     
  5. N

    Nguto JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Green card kwa daktari ya nini, si wanajitibu wenyewe au kutibiana?
     
Loading...