Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kuletwa toka Iran: Msimamo wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jul 1, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waziri kivuli wa Afya wa CHADEMA ameamua kuwa invisible juu ya hili sakata la madaktari na dr Ulimboka. Sasa kuna hili suala la madaktari kuletwa toka Iran...naomba kuuliza je CHADEMA wanamsimamo gani juu ya hili?

    Freeman naomba umwokoe waziri wako kivuli ambaye inaonekana ni incompetent kabisa
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA tunapinga madaktari kutoka nchi yeyote ya kiislamu, tuendelee na mgomo tu.
     
  3. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndio msimamo wa chama huo?
     
  4. z

    zanzibar huru Senior Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapo wengi sana humu watatoa tuu misimamo yao
     
  5. h

    hoyce JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ujinga ni kipaji.
     
  6. MALUNGU

    MALUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mbona unakuwa mtu wa ajabu namna hii? udini mnaoupanda vikirieni madhara yake jamani. angalieni nchi zingine zilizoendekeza mambo haya kama Nigeria.
     
  7. z

    zanzibar huru Senior Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nchi iko kwenye kipindi kigumu

    badala ya chama pinzani kuja na njia na misimamo juu ya haya mambo wao wamekaa kimyaaa
     
  8. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    SASA NAAMINI: CCM=UDINI, NA UDINI = CCM. Kwa nini? Kila mchangiaji wa mada katika dau hili anayetetea CCM ni lazima aweke kikolezo cha udini! UJINGA MTUPU! Imani yangu inakuhusu nini wewe jirani yangu katika utaifa na jamii yetu! Mbona tumeishi vizuri tu pamoja watu wa dini mbali mbali tukajinyima tukapigana mpaka tumeupata utaifa wetu uliokuwa ndani ya ukoloni, huku Bara chini ya Waingereza na kule Kisiwani chini ya Sultan!

    Angalia udini unavyoleta madhara! Kule Nairobi leo wamepiga mabomu! NINYI CCM- wavueni magamba wenye kuleta udini katika chama!
     
  9. z

    zanzibar huru Senior Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natamai kesho CUF waite press conference watoe misimamo juu ya haya mambo

    CHADEMA washashindwa kazi
     
  10. t

    tocolyitics Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni chadema ipi labda. pumbav
     
  11. z

    zanzibar huru Senior Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    un believable lakini ndio ukweli wenyewe huo
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nani kakutuma kupanda mbegu za udini CDM?
    Mwambie akufundishe kujenga hoja nzito na za msingi.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Inamaana mwafaka na hawa wakwetu umeshindikana? Au serikali inajidai kuleta ubabe wa kipu.uzi kujidai inaleta madaktari kumbe nyuma ya pazia wanakaribisha majangili? Vip kuhusu mawasiliano kati ya mgonjwa na daktari watatumia lugha gani ili waelewane?
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CHADEMA hawakurukupi kutoa matamko bila kufikiri kwanza!
     
  15. b

    brainee Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetumwa wewe!!
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Akili za mbayuwayu hizi! hebu changanya na za kwako upate jibu!
     
  17. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    We ms..... Unaanziaha threads za chadema na udini hivi misikitini ndio mnavyofundishana hivyo??
     
  18. h120

    h120 JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
    Hili litakuwa gamba lina2mia mgongo wa cdm kuchafua hali ya hewa
     
  19. a

    adolay JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Kila chama kinajiendesha kwa kuzingatia taratibu, miiko na maadili kwa viongozi na wanachama wake.

    Ni haki yako kama raia wengine kudai tamko na msimamo wa chama chochote.

    Tamko linatoka lini, wapi, saa ngapi na nan anawakilisha ni jukum la viongozi kwaniaba ya wanachama wao na nchi kama waonavyo wao na si kama utakavyo wewe.
     
  20. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ur not seriouc mkuu,inaoneka hata akili zako ni ndogo hivyohivyo na upeo wako wa kufikiri ni mdogo,acha kuendekeza mambo hayo mkuu!
     
Loading...