Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kukutana kesho kufanya tathmini ya makubaliano na serikali, kuna harufu ya mgomo kuendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vancomycin, Mar 2, 2012.

  1. V

    Vancomycin Senior Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wanaJF,

    Wakuu kama mtakumbuka wakati mwenyekiti wa jumuia ya kuratibu mgomo wa madaktari Dr.Ulimboka alivyotangaza kwenye taarifa yake ikumbukwe alisema mgomo UMEAHIRISHWA na wala HAUJASITISHWA na kutoa nafasi kwa serikali kushugulikia madai ya madaktari ambayo yalikubaliwa na serikali na yasingeweza kupatiwa ufumbuzi kwa wakati ule kwa haraka hivyo serikali iliomba wiki mbili.Kama ambavyo taarifa ile ilivyotanabaisha kuwa kikao cha kutathmini utekelezaji wa msingi wa maridhiano yaliyofikiwa kitafanyika tarehe 3/3/2012.

    Taarifa za uhakika zilizonifikia mkutano wa madaktari wote utanyika kesho kama ilivyotangazwa hapo awali kuanzia saa tatu asubuhi katika ukumbi wa WATERS FRONT jijini Dar es Salaam.

    Pamoja na taarifa hizo madaktari wengi wanaonyesha kutokuridhishwa na utekelezaji wa madai yao kwa wakati kama ambavyo walivyoombwa na serikali kuwa ndani ya wiki mbili wangekuwa wamemaliza zoezi zima la kutanabaisha nini serikali itafanya juu ya madai hayo.Wengi wakionyeshwa kukerwa na serikali kutowafuta kazi ya uwaziri, waziri wa Afya na Naibu wake ambao mpaka sasa bado wako ofisini.

    Taarifa ambazo hazijathibitishwa zinazidi kupasha kuwa maamuzi magumu yanaweza kufikiwa kwa mgomo ambao uliahirishwa sasa unaweza kuendelea kuanzia jumatatu.

    Zaidi wamekerwa na taarifa juu ya madaktari iliyotolewa jana na TBC iliyokuwa kipropaganda ili kuwagawa na kada nyingine na kuonyesha kuwa madaktari hawataki kwa makusudi kufikia maridhiano ya mwisho.

    Habari zitatolewa zaidi kadri itakavyowezekana kutoka kwenye chanzo changu huko Dar es Salaam.


    UPDATES

    Gazeti la Mwananchi leo tarehe 03/03/2012 inapasha kuwa

     
  2. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Hii serikali ya inakera sana, j3 kama kawa, tools down mpaka kieleweke, ngoja tukutane kesho tupeane misingi, tumechoka kufanywa watoto, and trust me, this time it will be worse
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Maumivu ya kichwa huanza pole pole.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Undressing the Sultan - Episode III...
     
  5. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ACTION huondoa maumivu haraka.
    ACTION ni dawa bora.
    ACTION kutoka Ikulu ya Tanzania.
    ACTION tunayoitaka ni ile ya serikali kuyashughulikia madai ya madaktari.
    ACTION ya kuwaondoa Waziri na Naibu Waziri wa Afya
    ACTION ya kumwondoa Katibu wa MoHSW na CMO
    ACTION isipotumiwa maafa ya watanzania na madhira ya maradhi yatakuwa makubwa.

    Kama serikali haitaki kutumia ACTION ili kumaliza mgogoro, madaktari hawana budi kuitumia dhidi ya serikali ili kutimiziwa madai yao.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani Jamani,
    haya mg0m0 mwema!ila juzi ba'mwanaasha kasema file lipo mezani kwake
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Serikali imelalia masikio.
    Hakika taarifa ya habari ya jana TBC1 ilikuwa inawaonyesha madaktari kama watu wenye maringo sana, na kwa mtu wa kawaida angeweza kuwachukia sana madaktari.
    Na no wonder, watakaa kimya hadi madhara ya vifo yaanze tena kutokea.
    Kama suala hili liko mezani kwa JK anasubiri nini kukata mzizi mwa Fitna?...anadhani kuongea kwa mbwembwe na vicheko kwenye vyombo vya habari kuna mashiko zaidi ya kuwalipa watu wanaodai stahiki zao?
    Hili sio suala la katiba, ambalo anaweza kusema hataki kukurupuka, haya ni maslahi ya watu nafamilia zao ambapo yana msukumo wa uharaka.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pj,ataishia kusema NG0MA NZITO
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ujinga mtupu huu mkuu.
    Mbona masherehe na maadhimisho mbalimbali ya serikali yanafanywa kwa mbwembwe sana, kwanini miaka mingine yasiadhimishwe kwa namna ya tofauti, mfano kupeleka bajeti ya maadhimisho hayo kwenye malipo kama haya ya doctors?
    Ngoja wazibe masikio hivyohivyo, na watu wafe, huu utakuwa ni mtaji mkubwa sana kwa wanasiasa kwenye uchaguzi wa Arumeru na 2015!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna kitu serikali inakitafuta kutoka kwa wananchi,mwisho wa siku itakipata tu!
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wote wanaleta siasa za kukimbilia vyombo vya habari. Mi nawashangaa sana viongozi wa nchi hii,mgogoro unapotokea wao wanaenda kuongea na vyombo vya habari. Wanafikiri hawa waandishi wasiojua hata kufanya utafiti kwenye habari zao ndo wawe negotiators? Kwa nini hawataki kutimiza wajibu wao? Wanataka huruma ya wananchi huku wananchi wakijua madudu yanayofanywa na wao kwenye matumizi ya kodi zetu. Jana madaktari waliomba round table na waziri mku yeye akaja na makatibu na watendaji wa wizara zote. Wengine wamekuja kufanya nini? Wao ndio waziri mkuu? Baada ya wawakilishi wa doctor kutoka nje kwa kutokuwa na imani na ujumbe ule wao wakapeleka taarifa vyombo vya habari kwamba doctors wametoka nje kwa kuwabagua pharmacists,nurses,lab techs ili kujaribu kuwagawa watumishi wa afya. Hivi ukijiuliza hii serikali,au genge la majambazi wanaotumia mgongo wa wananchi?
     
  12. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nausubiri mgomo kwa hamu.
     
  13. D

    DOMA JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Towards Arumeru teh teh teh
     
  14. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mie nishajichokea kwa kweli na nchi hii. Utendaji unasikitisha sana!
     
  15. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,528
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Unasikitisha na kuuwa matumaini kwa kweli.

    Cha kusikitisha zaidi ni upole,uvumilivu na ukarimu wa sisi watanzania. Tupo tupo tu kama ZOMBIES.
     
  16. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kesho ngoja niende hospital nikatibu uti mapema kabla ya mgomo.
    but i support your boycott
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    ha ha ha! Mkuu nimeipenda hii
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    madaktari hebu leteni ukombozi wa kweli!
     
  20. m

    mwarain Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye wagonjwa Muhimbili kajiandaeni kutoa wagonjwa hali inaweza kuwa mbaya sana!
     
Loading...