Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kugoma tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 16, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Madaktari waliorudi kazini hivi karibuni wanaandaa mgomo mwingine mkubwa.Mgomo huo uliopachikwa jina la 'Mgomo wa Ukombozi na Hadhi' uunapanga kuishinikiza Serikali kuacha maramoja kutumia fedha za walalahoi-watanzania kwa kuwasafirisha nje ya nchi viongozi kwa ajili ya matibabu hata ya magonjwa yanayotibika nchini.Kwa mujibu wa vyanzo mbalimbali,kitendo hicho ni dharau kwa tasnia nzima ya utabibu nchini Tanzania.Wengine wameongeza kuwa kutokana na viongozi karibu wote kupata matibabu nje ya nchi,hata mgomo wa awali ulipuuzwa kwakuwa viongozi hawaathiriki kwa lolote.Madaktari wanahitaji mabadiliko.Matumizi yasiyo ya lazima pamoja na dharau ziepukwe.Serikali na isikie,isipuuze...
     
  2. faizah

    faizah Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Duh ina maana walalahoi wajiandae kufa tena kwa kukosa matibabu
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    serekali lege lege haitatishika!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mkikutana msisahau kuwaongelea akina Blandina Nyoni ambao tunaambiwa bado wako ofisini wakiendelea kusaini dokomenti!
     
  5. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mbona ni madaktari hao hao ndio huwa wana-recommend watu wa kupelekwa nje kwa matibabu zaidi?

    Waache usanii bana!
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Nitafuatilia suala hili na kubandika uzi hapa soon..
     
  7. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hayo maneno ya vitisho tu. Wakubwa hamna anayewareffer kutibiwa nje ya nchi c ni wao madokta. Wakatae tu kuwarecommend kwenda nje kwa matibabu au kama hawana bima ya afya wajilipie na issue kwa Muhimbili itaisha.
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sioni tija ya mgomo huu. kinachotakiwa kufanyika hapa ni maandamano basi
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Hii ni tanzania mpya iliyojaa neema kwa viongozi, siku hizi mgonjwa anaamua mwenyewe sehemu ya kwenda kutibiwa na dokta gani amtibu bora tu mgonjwa mwenyewe awe na nafasi serikalini
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    ukweli mtupu.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,164
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    duh!! hapa ni kumwomba Mungu mtu usiumwe hapa aise..
     
  12. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, wahusika hapa ni marubani, Hao ndo wagome kuwapaisha viongozi,
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka sasa hayo ni maneno ya kichonga nishi na sivizuri kufanya hivyo coz unaweza kusababishia taifa maafa mengene.
     
  14. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Sioni kama mgomo kwa lengo hili ni sahihi. Kwani ahadi zilizotolewa na PM zimeshatekelezwa na kuwafanya sasa kuliangalia suala limgine? Mbona naona kama usanii fulani?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Fanya hivyo Mkubwa!
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Tutasikiaga.
     
  17. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Ikiwa kweli nikutafute?
     
  19. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Unitafute ili iweje?? Nna wasiwasi we umetumwa humu kwa ajenda zako za siri...Get lost!
     
  20. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Usiogope MwaJF..Nataka nikutafute ili unione niliye mzushi au mkweli.Sio mbaya,nitawatafuta wengine...get going!
     
Loading...