Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kufutwa kazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Mar 9, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama vile serikali za kiafrika zinaongozwa na wacheza cimema wanaoigiza chini ya director mmoja.Haitashangaza kuona serikali ya bongo ikaamua kuiga kilichotokea Kenya kwa kuwafukuza kazi madaktari .
     
Loading...