Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Kenya wagoma...hii inaruhusiwa?

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Ab-Titchaz, Mar 3, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Kuna madaktari kule Kenya wamegoma kwa sababu ya kutaka kuongezwa mishahara na kuboresha sehemu zao za kazi. Kuna mtu alinitonya kua kuna baadhi ya hizi service jobs ambazo si halali kugoma.Je hii imekaa vp?


    [​IMG]


    Medical practitioners and interns protest along Harambee Avenue, Nairobi on March 3,2011. They called for the government to improve their working conditions and reviews their remuneration.


    [​IMG]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Medical practitioners and interns protest along Harambee Avenue, Nairobi on March 3,2011.



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana!
    Hawa vijana naamini ni miongoni mwa wanafunzi waliofaulu vizuri, ili kupata nafasi ya kusoma huo udakitari.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa hakika ni balaa kwa wahudumu wa afya kugoma - lakini iwapo njia nyingine za kupigania masilahi yao hazitoi matunda wafanye nini?
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonekana juhudi za kukaa meza moja zilishindikana mpaka wakaamua kugoma hata kama taaluma yao haiwaruhusu kufanya hivyo,kwa wakati tulionao nadhani hii ndio njia pekee ya kupata haki kwa haraka toka kwa serikali na tawala mbalimbali duniani.
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwa nini ishindwe kuruhusiwa??
    si nao ni wafanyakazi wa umma??
    Egypt,Tunisia,Libya na kwingineko mbona madaktari na maprofesa wamegoma/???
    Hawa watu wanahitaji kupewa maslahi mazuri ndio maana wanakimbilia nje ya nchi
     
  7. z

    zuri Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bad pay n bad working conditions result in african brain drain.These guys sometimes have no quipment n medication for the patients.wana haki ya kugoma
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hili huwa linaumiza sana hasa wakianza kujilinganisha na wenzao ambao pengine hawakufanya vizuri kimasomo kama wao lakini wanapata maslahi bora zaidi kazini!
     
Loading...