Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari KCMC wemeuwasha upya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by phina, Feb 1, 2012.

  1. phina

    phina JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madaktari leo asubuhi wameukoleza moto kweli kweli!madaktari waliokwenye mafunzo ya vitendo (interns) wanazunguka tu wodini leo na madaktari wakazi(residents) wamekusanyika jengo la chuo cha kcmc wakiomba kupewa madarasa ya kusomea. Hii inatokana na vitisho walivyopewa na mkurugenzi wa hospitali kwamba hawaruhusiwi kugoma kwa sababu wao ni wanafunzi!
    Madai yao ni kwamab 'sisi ni wanafunzi wa chuo hivyo hatuendi hospitali kutibu!tupewe madarasa tusome!'
    Aluta continua
     
  2. phina

    phina JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jana,mkurugenzi aliwaitia mapolisi madaktari walio katika mafunzo ya vitendo-waliokuwa katika 'vikao' vyao!
    Huu si muda wa vitisho jamani-ni muda wa majadiliano!mnalazimisha punda kwenda mtoni hamwezi kumlazimisha kunywa maji!
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    na bado
     
  4. phina

    phina JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KCMC walikuwa wanajivunia residents..tuone ujanaja wao sasa!
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kitendo cha rais kubariki posho za wabunge ndio kimewatia zaidi hasira wafanyakazi wote wa sekta ya serikalini
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vp mawenzi hapo huduma zinapatikana??
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tanzania kuna shida nyingi sana,watu hawajali wengine wenye shida,kila mtu anajiangalia mwenyewe tu
     
  8. K

    Karata JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Rais hajasaini.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Japo kulikua na mgomo lakini kcmc walikua wanafanya kazi kiaina sasa wamewatishia wameharibu kila kitu
     
  10. m

    mariavictima Senior Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msijali wabunge watavaa makoti ya madaktari na kuingia kazini. Si kuna akina Prof. Maji Marefu!!!!!
     
  11. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huuu mwaka umeanza vibaya kwa watawala wetu, wanasahau kuwa nyakati za vitisho ulishakwisha na sasa ni wakati mwingine watu wanajua na kutambua haki zao.

    Watawala wakubali mazungumzo waache ubabe usio na maana wala faida kwa raia maskini na wasio na hatia hata kidogo wanaolipa kodi nyingi na kbwa kuliko wafanyabiashara wakubwa katika nchii hiii
     
  12. D

    Dr Wilson Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Residents,kazeni buti wasiwatishe hao hawana lolote,huyo mkurugenzi anaona yeye ndo mtumishi bora na hajali maslahi ya wengine,aingie mwenyewe WODINI atibu wagonjwa.
    Msitishike hata kidogo,sisi tunawaunga mkono,hadi kieleweke.
     
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wanazunguka kwenye corridors tu
     
  14. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hizo ni propaganda tu, Wabunge wanakula posho mpya toka kikao kilichopita.

    Je, kama Raisi hajasaini hizo posho zinatoka katika mfuko wa Spika Makinda. Kwani yeye mwenyewe amekili Bungeni kuwa "toka kikao kilichopita wanapokea posho mpya"

    Je, nani ni mkweli kati ya IKULU (Mtoa taarifa) na MBUNGE (Anayepokea bahasha)?????????

    Lile ni changa la macho toka Ikulu kutufanya watoto kwani hatuendi kuchungulia maakaunti yao yanavyonona kipindi hiki.

    Lakini ukweli ni kutoka kwa Spika ambaye ni kiongozi wa Wabunge amethibitisha hili jana.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  15. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    There is no we/us in capitalism.
     
  16. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jamani sasa hali imekua mbaya ndugu zetu wanazidi kupoteza maisha hosptali kwa ajili ya serikali.wanasema hawana uwezo huku nyuma wanajiongeza posho wao.kwakuzingatia madai ya madoctor umuhmu wake kwao pamoja na sie wananch kushindwa kutimizwa na serikali.mm naona ikohaja ya kutowaachia madoctor wenyewe inabidi nasie tutoke barabarani kwa maandamano kuunga mkono wapewe haki yao ya msingi.nasie tuwekewe mazingira mazuri ya afya.pamoja na kuokoa ndugu zetu ambao mpaka sasa wanateseka hosptal ikiwa nipamoja nakupoteza maisha kwakukosa huduma.naomba kuwakilisha.
     
  17. phina

    phina JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wanfunzi walio wodini (MD3,4 and 5) wako mbioni kuungana nao!hata vidondwa havitaoshwa i say!na damu ya kufanyiwa vipimp haitachukukiwa!
    Maskini watanzania..
     
  18. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hivi mganga mkuu karudi, ( Dr jakaya)
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    aiseee
     
  20. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Where is this folk 'JK'?
     
Loading...