Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari KCMC wafungiwa kwenye ukumbi wa mkutano na wana usalama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr Klinton, Jan 31, 2012.

  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taarifa ni kuwa madaktari KCMC wamefungiwa ktk ukumbi wa mkutano na wana usalama
    Naona nguvu ya dola sasa inatumika
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wala haina shida........wacha wawafungie then tutaona nani mshindi.......upuuzi wa serikali sasa mwisho
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa hii ni hatari ina maana wanataka wafe
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Kwani hata vikao vya harusi lazima kuomba kibali polisi? Serikali imekwisha
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni matokeo ya kuwa mhamiaji ktk nchi yako mwenyewe.
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tanzania ni wakati wa kuamka sasa
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    YAP,sasa umewafungia maana yake asiende kufanya kazi au ndo mahabusu hiyo!!!!!!!!!!1111
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    huwezi kushindana na madaktari na hilo linajulikana hata nchi za wenzetu. Madaktari wenyewe tunao 10 tu nchi nzima. Wapeni HAKI zao kampuni yenyewe ni ya MUZUNGU na wao wana matumizi pia.... kama nyie mlioko hko Dodoma.....(nchi ishauzwa kwa wazungu)
     
  9. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Serikali maji yako shingoni. Kwa hii ishu ya madaktari, serikali inajitafutia matatizo tu, kwani 'huwezi kumlazimisha punda kunywa maji'
    ndo kama ishu ya walimu, mwisho wa siku idadi kubwa ya wanaomaliza std 7, hawajui kusoma wala kuandika, form iv, zero kibao...
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dr Klinton nashukuru kwa taarifa,lakini je source ya news hii unahakika?na je wamewafungia kwa sababu gani?au walikuwa kwenye mkutano?
    Hali ya Dodoma ikoje?mbeya na mwanza vipi nako?
    Nilikuwa naangalia bunge maana nilishahisi kutakuwa na hoja ya dharura ili kujadili mgomo wa ma- dr,Mh Zitto alisimama kutoa hoja lakini Makinda akaahirisha bunge kutoa muda wa kamati za bunge kupitia taarifa mbalimbali na akaishia tu kusema ametaarifiwa na serikali kuwa itatoa taarifa kuhusu mgomo wa madaktari,na bunge limeahirishwa mpaka kesho,sasa hapo mnatakiwa kukaza buti hasa,hata kama wakiwafungia ninyi mshikamane na muwe kitu kimoja,nawashauri mawasialiano yawe mbele,otherwise mtapishana na ama propaganda zao zitasambaa na kuweza kusababisha kuhitilafiana.
    Tuko pamoja sana.tena kwenye kukataa kujadili mibunge ya CCM imenikera sana,najua wanapanga njama mbaya sana.
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hawana tofauti na Mfa maji, Daima haishi kutapatapa.

    Ili uweze kupona JIPU inabidi ulipasue kisha uondoe hadi na kiini chake, vinginevyo kwa kulikuna hapo bado jipu unalo tu.

    Serikali iondoe kiini cha mgomo na siyo kutapatapa na mambo yasiyokuwa na uhusiano!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    serikali inachekesha kweli
     
  13. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtoa hoja tunaomba chanzo cha habari pls!Waliopo KCMC hebu tujuzeni uhalisia wa mambo!!
     
  14. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii issue ishakuwa kubwa, kama moto ndio ushakolea, serikali ina haha kuhuzima.
     
  15. E

    Ezjohne Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii yote inatokana kwa sabb viongoz tulio waweka madarakani wanaufinyu wa kufikiri, raisi, waziri mkuu, na spika wote wamekubaliana kuwa posho ya wabunge iongezwe, lakini madaktari serikali haina pesa inawezekana kweli?
     
  16. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Serikali this time hawana pa kutokea,.wanatakiwa wajiangalie upya..
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ni kubwa mno ha wauguzi washasema hawafanyi na madaktari toka Lugolo Jeshini sasa patamu hapo.
     
  18. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona wanakata majani wanaacha mizizi wakidhani mti utakauka, ngoja tusubiri kuona matokeo

    pia wamewapa fursa kujadili mambo yao kwa uhuru zaidi, wakitoka watawaambia walikuwa wanajadili masuala ya kitabibu
     
  19. samito

    samito JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pinda at work... sio busara ata kidogo kutumia minguvu badala ya hekima.. ipo siku tutamfungia pinda asitoke kwake. anataka watu waendelee kufa?

    hii safu ya viongozi kipindi hiki sioni mwenye afazali

    K.J ndo kabisaaa
    Pindwa - yaani huyu hata bure hafai
    spika wetu - ndo :yawn:

    mawaziri wao ndo sioni mwenye adhali.. nchi inajiendea endea tu, hawa wanajiongezea afu wanakataa wenzao wasiongezwe..
     
  20. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ngoma inogile
     
Loading...